Young_Master, ukifanya hivyo, utakuwa umepotea njia.
Nyie ndio waongo, kwanini upime mara zote hizo. Yaani unamaanisha umetumia zaidi ya miezi 21 katika maisha yako kupimapima.
Young_Master, ukifanya hivyo, utakuwa umepotea njia.
Inaonekana ni familia yenye mbegu za obesity hapafai hapo upige uondoke zako .
Ndo mapigo yangu hayo mzazi
macho ya avatar yako yanasadifu wasifu wako wa ndani
Mie ngoja nikaweke order mapema ya kuwa mkwe wa mama Khadija Kopa
View attachment 53272[/QUOTE
hata siku moja mtoto wa nyoka hawezi kuwa mamba...mtoto wa nyoka ni nyoka! No comment!
Ni haka kaukimwi kametuharibia huyo mwenye mpododo ukimpata kale kampira sio cha lazima
umepima?
Embu kajaribuu uone kama kesho hatujakuchongea jeneza.
Young_Master, ukifanya hivyo, utakuwa umepotea njia.
Ni haka kaukimwi kametuharibia huyo mwenye mpododo ukimpata kale kampira sio cha lazima
Loh, kudadako, nshapita mie lon'tym! Jaribu kwa huyo wa kulia, manake mshkaji wangu Jose ndo anachukua na binti m'bishi anavyodai, hataki zibuliwa chemba.Sio mbaya mzazi mi nazindua maji taka naamini mfereji bado haujazinduliwa
Loh, kudadako, nshapita mie lon'tym! Jaribu kwa huyo wa kulia, manake mshkaji wangu Jose ndo anachukua na binti m'bishi anavyodai, hataki zibuliwa chemba.