Kesi za epa-wafanyakzi wa bot jela miaka 5


M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,755
Points
1,250
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,755 1,250
Wafanyakazi wa bot ambao walikuwa wanshatakiwa kwa kesi zile epa kutoka kitengo cha madeni ya nje, wamapatikana na hatia katika hukumu ilyosomwa jioni na kuhukumiwa miaka 5 jela


source: Mahakamani jioni hii
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,285
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,285 2,000
Wafanyakazi wa bot ambao walikuwa wanshatakiwa kwa kesi zile epa kutoka kitengo cha madeni ya nje, wamapatikana na hatia katika hukumu ilyosomwa jioni na kuhukumiwa miaka 5 jela


source: Mahakamani jioni hii
Tukumbushe majina yao Mkuu maana nakumbuka wachache kama Imani Makosya, Esther Komu, Bosco Kimela na wengine wawili sikumbuki. Sema wana kesi tofauti tofauti. Dah!!
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,649
Points
1,225
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,649 1,225
Changa la macho hilo!! Wafanyakazi wa hali ya chini ndo wanaenda jela!!! Yale mafisadi papa wala hayataguswa!!!
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,755
Points
1,250
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,755 1,250
Ni hawo! Hawo mkuu wangu
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,755
Points
1,250
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,755 1,250
changa la macho hilo!! Wafanyakazi wa hali ya chini ndo wanaenda jela!!! Yale mafisadi papa wala hayataguswa!!!
exactly mkuu, hawa walipewa amri watoe pesa, wengi wao ni maskini wa kutupa, wale waliotajirika na hizi pesa, rostam, lowasa, mangula, jk wako mtaani wakijinafasi.
Mungu atakuwa na hawa
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,285
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,285 2,000
Ni hawo! Hawo mkuu wangu
Dah!! Halafu wengine hapo wana kesi zaidi ya moja, yaani wengine 2, wengine 3 n.k sasa zote hizo wakipata mvua tano tano si balaa.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,285
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,285 2,000
exactly mkuu, hawa walipewa amri watoe pesa, wengi wao ni maskini wa kutupa, wale waliotajirika na hizi pesa, rostam, lowasa, mangula, jk wako mtaani wakijinafasi.
Mungu atakuwa na hawa
Ni kweli mkuu, nasikia ni instructions tu zilikuwa zinatoka na wanaamriwa wakatekeleze hata kama ni week end walikuwa wanaitwa na kupigiwa simu na wakubwa ili kufuatilia kama mzigo uko tayari. Wametolewa Kafara kabisa hawa. Hawakuwahi kuwa na kampuni ya kuuiba hela ya EPA.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,534
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,534 2,000
Wakome! Bado akina Mwigulu Chemba
 
M

Mshind

Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
55
Points
70
M

Mshind

Member
Joined Jul 10, 2012
55 70
Du! hao si sawa na wasogeza mafail mezan messengers, ndowanao fungwa, watia saini na pesa mfukoni kitaani! duuu
 
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Points
1,225
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 1,225
Sasa ofisini nitakuwa makini kila dili la mkubwa nitakuwa mjanja maana ukikubali kila kitu hawa hawakawii kukutumia kama karai na kukuacha hapa inabidi kuwa mbishi hata kama una njaa
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,285
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,285 2,000
Sasa ofisini nitakuwa makini kila dili la mkubwa nitakuwa mjanja maana ukikubali kila kitu hawa hawakawii kukutumia kama karai na kukuacha hapa inabidi kuwa mbishi hata kama una njaa
Kweli mkuu, yaani hawa mabosi wanatupeleka pabaya kabisa!! Kuna wakati nilishakataa kusaini file la boss wangu miaka hiyo maana alikuwa mzungu asiye mwaminifu kama Technical Expert mimi nikiwa kama incharge wa mambo yote ya finance and adminisrtation. Alinitolea macho na sikuogopa!!
 
O

Otto Van

Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
31
Points
0
O

Otto Van

Member
Joined Nov 9, 2012
31 0
huo ni uonevu tuuuuu!mafisadi papa wanatesa mtaani,masikini ndiye anayehukumiwa.Tangu lini mwizi anaambiwa arudishe hela thn anasamehewa?
 
M

M.L.

Senior Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
185
Points
0
M

M.L.

Senior Member
Joined Feb 11, 2012
185 0
Wafanyakazi wa bot ambao walikuwa wanshatakiwa kwa kesi zile epa kutoka kitengo cha madeni ya nje, wamapatikana na hatia katika hukumu ilyosomwa jioni na kuhukumiwa miaka 5 jela


source: Mahakamani jioni hii
Hawa kina Liyumba, Mwakosya, Komu, Bosco ni changa la macho tu, tunawataka Kagoda, Meremeta, Deepgreen,Richmond,Kiwira Coalmine nk. EPA sinior wako wapi, hawa ni vichelema tu.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,883
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,883 2,000
sasa hao kwa nini wasingesema tu ukweli,au wameamua kufa na tai shingoni.!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,285
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,285 2,000
Wafanyakazi wa bot ambao walikuwa wanshatakiwa kwa kesi zile epa kutoka kitengo cha madeni ya nje, wamapatikana na hatia katika hukumu ilyosomwa jioni na kuhukumiwa miaka 5 jela


source: Mahakamani jioni hii
Habari za uhakika ni kwamba wafanyakazi wa BOT wameamriwa kulipa fidia na kila mmoja amesomewa hukumu yake kwa jinsi alivyoshiriki na kama akikosa faini basi watafungwa. Njoja nipate details za hukumu ya kila mmoja halafu nitawatundikia wakuu.
 

Forum statistics

Threads 1,294,734
Members 498,025
Posts 31,186,322
Top