Kesi ya Tundu Lissu yapata nafasi Al-Jazeera

Kesi ya Tundu Lissu yapata nafasi Al-Jazeera

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,348
Reaction score
144,913
Bravissimo Al-Jazeera!

Hapendwi mtu wala haogopwi mtu.

Afanyaye zuri na jema, atapongezwa.

Atayeharibu, atachanwa tu.

Jana kituo cha Al Jazeera kilitumia muda wake kutangaza kuhusu kesi ya “uhaini” inayomkabili Tundu Lisu.



Naombea na vyombo vingine vya habari vya kimataifa navyo viendelee kuiangazia mwanga serikali dhalimu ya Samia whatever else her names are!

Kwa masikitiko makubwa, natamani kipindi cha HARDtalk cha BBC kingekuwa bado kinaendelea. Hakipo tena hewani.

Ningejitolea kwenda kufanya nao mahojiano nimchane Samia na CCM yake.
 
Bravissimo Al-Jazeera!

Hapendwi mtu wala haogopwi mtu.

Afanyaye zuri na jema, atapongezwa.

Atayeharibu, atachanwa tu.

Jana kituo cha Al Jazeera kilitumia muda wake kutangaza kuhusu kesi ya “uhaini” inayomkabili Tundu Lisu.


View: https://youtu.be/i7y-l-wiExw?si=qQSKLL8uF6t47Z-l

Naombea na vyombo vingine vya habari vya kimataifa navyo viendelee kuiangazia mwanga serikali dhalimu ya Samia whatever else her names are!

Kwa masikitiko makubwa, natamani kipindi cha HARDtalk cha BBC kingekuwa bado kinaendelea. Hakipo tena hewani.

Ningejitolea kwenda kufanya nao mahojiano nimchane Samia na CCM yake.

Vatican TV imeonyesha?
 
Huyu jamaa wakimuachia na kesi ikafutwa akawa na vigezo vya kugombea urais kiutani utani atashinda
Kwa mazingira ya sasa ya uchaguzi, hatoweza kushinda hata kama akishinda kweli.

Kwenye mazingira yaliyo ya haki, huru, na uwazi, Samia vs Lisu is a mismatch.

Chini ya mazingira haya niliyoyataja, ni Tundu in a landslide!

Lisu 91%.
Samia 6.4%.
 
Kwa mazingira ya sasa ya uchaguzi, hatoweza kushinda hata kama akishinda kweli.

Kwenye mazingira yaliyo ya haki, huru, na uwazi, Samia vs Lisu is a mismatch.

Chini ya mazingira haya niliyoyataja, ni Tundu in a landslide!

Lisu 91%.
Samia 6.4%.
Hapo mwisho umetoa ushuzzz wa mchanganyiko wa makande na mbaazi. Na hiki ndio nyumbu mnafeli nacho Kila Wakati wa uchaguzi. Kubashiri mambo yasiyowezekana halafu nyumbu wenzako wanaunga mkono tu. Yaani 91% kwa 6.4 nawewe unajiona ni critical thinker wa JF wajameni 😂
 
Hata Trump na yeye kipindi kile alijiliza na akarushwa mitandaoni na tv zote. Ni jambo la kawaida hasa ukichukulia urafiki wa Maria Sarungi na mwandshi wa AlJazeera.

Hivi hako ka tv kanaweza vipi kuingilia nchi ya Tanzania kama kameshindwa kwenye issue ya Palestine ambako waandishi wake wanagongwa vyuma na Israel kila siku?
 
Hapo mwisho umetoa ushuzzz wa mchanganyiko wa makande na mbaazi. Na hiki ndio nyumbu mnafeli nacho Kila Wakati wa uchaguzi. Kubashiri mambo yasiyowezekana halafu nyumbu wenzako wanaunga mkono tu. Yaani 91% kwa 6.4 nawewe unajiona ni critical thinker wa JF wajameni 😂


Na hiyo 91% nimempendelea mno.
 
Bravissimo Al-Jazeera!

Hapendwi mtu wala haogopwi mtu.

Afanyaye zuri na jema, atapongezwa.

Atayeharibu, atachanwa tu.

Jana kituo cha Al Jazeera kilitumia muda wake kutangaza kuhusu kesi ya “uhaini” inayomkabili Tundu Lisu.


View: https://youtu.be/i7y-l-wiExw?si=qQSKLL8uF6t47Z-l

Naombea na vyombo vingine vya habari vya kimataifa navyo viendelee kuiangazia mwanga serikali dhalimu ya Samia whatever else her names are!

Kwa masikitiko makubwa, natamani kipindi cha HARDtalk cha BBC kingekuwa bado kinaendelea. Hakipo tena hewani.

Ningejitolea kwenda kufanya nao mahojiano nimchane Samia na CCM yake.

NINGESEMA JAMBO, LAKN NAONA WAKILI WANGU ANANIAMBY MHURI WAKE UMEHARIBIKA
 
Huyu jamaa wakimuachia na kesi ikafutwa akawa na vigezo vya kugombea urais kiutani utani atashinda
Wewe Numbisa nafahamu una kadi ya chama na pia ni kada. Na mimi pia nina kadi ya ccm kwa sababu tu ya kulazimishwa kuwa nayo.

Ila hiki ulichokiandika, ndiyo ukweli wenyewe. CCM wakiruhusu uwepo wa Tume huru ya uchaguzi, na yenye mamlaka ya kumtangaza mshindi halali wa uchaguzi! Vyombo vya dola hususani polisi wasiposhiriki kuleta zile vurugugu zao za miaka yote, nk. Nakuhakikishia Rais wa sasa aliyeko madarakani hawezi kushinda.

Kimsingi watu wamechoshwa na huu mfumo wa sasa wa watu wachche kujilimbikizia mali, huku mamilioni ya wananchi wengine wakiishi maisha ya kuunga unga.
 
Back
Top Bottom