kesi ya mahanga~mbunge wa segerea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesi ya mahanga~mbunge wa segerea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Utamuwapipi, May 2, 2012.

  1. U

    Utamuwapipi Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wadau,mwenye habari kuhusu mwenendo wa kesi ya huyu gamba,
    nimepita pale mitaa ya kivukon front watu ni wengi wanasikiliza kesi hiyo.
    Wanamjvi fungukeni!
     
  2. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Jana mliambiwa msikurupuke kuanzisha mathread bila hata ya kupitia zinazoendelea zinasemaje. Sasa nashangaa watu msichokielewa ni nini, hivi hadi muonyeshe upeo wenu hadharani?
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    kuna thread inazungumzia hilo..jifunze kusoma kwanza...
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Join Date : 30th January 2011
    Hivi ni kweli wewe upo jukwaani toka kipindi hicho? Mbona kama ndiyo umejoin leo!!!!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Thread ya Mahanga tayari ipo hewani!
    Mods. weka hii kapuni!
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Kweli ww ni utamuwapipi!
     
  7. U

    Utamuwapipi Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    mdau hujanipata,kesi yake ni leo tarehe 2/05/2012,nlichotaka kufahamu ni nini kinaendelea mahakaman hapo kwa aliyeko eneo la tukio
     
  8. U

    Utamuwapipi Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    nipo nitafute jukwaa la siasa
     
  9. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Kabla hatujaenda mbali, unaelewa maana ya 'thread' ?

     
  10. U

    Utamuwapipi Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    du!Jabulani kweli umeniamulia!
     
  11. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,902
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Huko kwenye thread nyingine nako ni mipasho tuuu hakuna updates wala nini! Bora niskilizie kwenye kamkulima changu.
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,549
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    eka hii kapuni mods
     
  13. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Hapana, nataka tuende sawa. Kuna uzi (thread) umeanzishwa tangu saa 12.49 alfajiri ya leo kuzungumzia kesi hii. Wewe umeuliza swali lako kuhusu maendeleo ya kesi saa 5.05 mchana huu. Katika hali ya kawaida tu, ulipofungua ukurasa wa JamiiForums walau ungeenda kwenye kitufe cha 'New Posts' na ungezikuta current active threads, ambapo mojawapo inahusu maendeleo ya kesi hii, na kwa hiyo haukuwa na sababu ya kuanzisha uzi (thread) mpya. Kwa msaada tu, tuachane na hii kama tulivyokubaliana jana, na wote tuende kwenye thread inayozungumzia hilo ambayo iko hapa https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/260474-kesi-ya-mahanga-leo-live-updates-21.html

     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tayari watu wapo mahakamani hapo wanafuatilia kuwa mpole
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,549
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    updates yoyote? maana kuna taarifa nyingine hapa
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,549
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
Loading...