Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Liyumba: Kweka alikuwa mchanga wa macho?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 4, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,204
    Likes Received: 2,003
    Trophy Points: 280
    Jamani kwa wanaofatilia hii kesi ya mh lyumba
    jamani waliingizwa wawili mule ndani na mzee mmoja kama angebaki mwezi hakika angefia kule ndani yule mzee...mpaka sasa hakuna anaejua yule mzee aliachiwa??ama aliingozwa kama mchanga wa macho

    wenye taarifa zaidi tusaidieni jamani!!!!
     
Loading...