Kesi na afisa elimu

M

makoke21

Member
Joined
Apr 23, 2014
Messages
14
Points
45
M

makoke21

Member
Joined Apr 23, 2014
14 45
Jamani naomba msaada nimepeleka mashitaka yangu kwa mkurugenzi juu ya uonevu na manyanyaso lakn badala yake nikahamishwa kituo cha kazi. Mkurugenzi amebadilishwa ila na huyu mwingine nimempelekea barua ya nini manyanyaso ya sehemu ya kazi bado hajanijibu mwezi sasa.what next step should i opt?
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,816
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,816 2,000
Hayo manyanyaso unayapata peke yako ?
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,776
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,776 2,000
NENDA NGAZI ZA JUU
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,158
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,158 2,000
Unaonekana wewe ni mlalamikaji sana... Fanya kazi...



Cc: mahondaw
 
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
946
Points
2,000
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
946 2,000
Piga kazi ndugu acha kugombana gombana na wabosi wako mzee ,watakuumiza
 
M

Masanja nyamafu

New Member
Joined
Aug 16, 2019
Messages
1
Points
20
M

Masanja nyamafu

New Member
Joined Aug 16, 2019
1 20
Endelea kufuatilia majibu ya barua yako ambayo ndio itakuwa muongozo wa hatua inayofuata kama kutakuwa na ulazima
 

Forum statistics

Threads 1,326,727
Members 509,582
Posts 32,232,539
Top