Kesho bidhaa kuuzwa nusu bei Mlimanicity

Kesho bidhaa kuuzwa nusu bei Mlimanicity

Daaha ninjas hapa hatanusu sijamalliza kuchagua

attachment.php
 
Nusu bei ni kwa baadhi ya vitu au hata zile Flat Screen za Milioni 24 (Curved LG)?
 
hiyo folen hatari mbona

shamba la bibii wewe unaogopa foleni nenda na alfu mbili mkononi

ukifikia sukumA Mlango shikana na mlinzi akisikia karatasi anaaangalia bosi wao mmoja mhindi hata kama ni gazeti

anakuingiza tena kwa kukusukuma kutoka

unajitegemea

usiogope swt
 
Ningemstua na mchepuko wangu lkn naogopa michepuko haitosheki. hata kama juisi inaexpaya kesho atangangania tununue box tano. ngoja aendelee kula maharage yake na kunde. Nyama atakula tukiwa wote bar.

watu mna maneno
 
Back
Top Bottom