KERO YA VIPAZA SAUTI MISIKITINI NA MAKANISANI

KERO YA VIPAZA SAUTI MISIKITINI NA MAKANISANI

Tatizo vipaza sauti mkuu sauti inafika maili kadhaa inakua maumivu
Haya Makanisa na Misikit sio tatizo kwani sio kila siku ..Hizi studio au library zilizojaa mitaani zinapiga musiki tangu asubuhi mpaka usiku tena kwa sauti kubwa mbona hamzitaji?
 
Mkuu bora hao waislam kuna wakolokole wanapiga kelele usiku kucha halafu maneno yasioeleweka utaskia sabagaraga gahsndbnsika natamani nitoke nirushe mawe siku nyingine hawazid watatu lakin balaa lake mtaani sio dogo.
 
Sheria ipo na ukiwashtaki wanakulipa na kupigwa faini. Ni sehemu ya sheria za mazingira.
Ndugu zangu Waislamu na Wakristo kuna ulazima gani kuweka vipaza sauti nje ilihali ibada mnafanyia ndani!!?.... spika za ndani pekee zinatosha kuendesha ibada zenu , ningeomba mamlaka husika iliangalie hili

Napendekeza muito(adhana) pekee ndo utumike kwenye kipaza, zaidi ya hapo ni usumbufu kwangu mimi nisiyehusika na ibada zenu

kama watu mshawaita na tayari wameingia ktk nyumba ya ibada, hakuna ulazima wa kuendelea kuiachia sauti ya nje inisumbue mimi

Asante naimani mtajirekebisha ndugu zangu wakristo (baadhi) na Waislamu View attachment 1118084
 
Kiukweli sauti za adhana hazina usumbufu kama zile za midundo inayotoka makanisani siku za Jumapili na sikukuu, nina mashaka watu wengi tunaosali makanisani tunaathirika na midundo ile ila hatujijui, kuna sababu gani kuwa na speakers 10 zenye kipenyo cha sentimeta 60 kwenye mabox ya mita 2 wakati waumini wanaweza kusikia mahubiri kwa spika ndogo za ukutani? Bado sijaona mantiki ya kuwalalamikia waislamu kwa kutumia spika ndogo kabisa ukilinganisha na zile za kwenye makanisa?

By the way kwanini huu uzi umekuja leo wakati wa sikukuu ya Eid
 
Mkuu bora hao waislam kuna wakolokole wanapiga kelele usiku kucha halafu maneno yasioeleweka utaskia sabagaraga gahsndbnsika natamani nitoke nirushe mawe siku nyingine hawazid watatu lakin balaa lake mtaani sio dogo.


Yale maneno ya walokole hayaandikiki Mkuu, najiuliza motive behind this thread kuja jukwaani siku ya leo
 
Mkuu bora hao waislam kuna wakolokole wanapiga kelele usiku kucha halafu maneno yasioeleweka utaskia sabagaraga gahsndbnsika natamani nitoke nirushe mawe siku nyingine hawazid watatu lakin balaa lake mtaani sio dogo.


Yale maneno ya walokole hayaandikiki Mkuu, najiuliza motive behind this thread kuja jukwaani siku ya leo
 
Kna watu wana shida za kiimani liangalie na ilo naamini zimewekwa kwa sababu maalumu ipo siku ata ww waweza kua na uhitaji nazo izo sauti
 
Mkafungue kesi mahakamani, mkilalamika humu hawasaidii.
Kwanini mnapoambiwa ukweli mnajihami kwa vitisho
Kama kufa kila mtu atakufa, na kama ibada muabudu kimyakimya bila kuwakera wengine
 
Kuna muhubiri mmoja toka Nigeria alikamatwa jijini london akiwa ana hubiri, Polisi walimwambia analeta usumbufu, angalia hii
 
Mkuu kuna hivi vipaza sauti adhana sio tatizo, shida ni mahubiri na maombi kutumia vipaza sauti ni kero, nashauri watumie spika za ndani inatosha
Kiukweli sauti za adhana hazina usumbufu kama zile za midundo inayotoka makanisani siku za Jumapili na sikukuu, nina mashaka watu wengi tunaosali makanisani tunaathirika na midundo ile ila hatujijui, kuna sababu gani kuwa na speakers 10 zenye kipenyo cha sentimeta 60 kwenye mabox ya mita 2 wakati waumini wanaweza kusikia mahubiri kwa spika ndogo za ukutani? Bado sijaona mantiki ya kuwalalamikia waislamu kwa kutumia spika ndogo kabisa ukilinganisha na zile za kwenye makanisa?

By the way kwanini huu uzi umekuja leo wakati wa sikukuu ya Eid
 
Neno la Mungu litangazwe kwa nguvu zote tusitishike na hizo porojo za upingaji....Hizi ni chumvi tu baharini.......
 
Back
Top Bottom