Maserati
JF-Expert Member
- Jun 15, 2014
- 11,602
- 20,101
Aisee nimeanza kubadilika kitambo[emoji81][emoji81][emoji81]Ubadilike sasa Mkuu!
Aisee nimeanza kubadilika kitambo[emoji81][emoji81][emoji81]Ubadilike sasa Mkuu!
Sijaelewa. [emoji102]nawe wanaita kanchiri sijui kufuri na hii imekaaje au chibs kuku
[emoji16] [emoji51] [emoji380] [emoji378] [emoji379] [emoji375]usijari nitakuelezea kule machimbo ya siri
Sio mchezo!![emoji1] [emoji1][emoji16] [emoji51] [emoji380] [emoji378] [emoji379] [emoji375]
Kwanini mkuu.... [emoji4]Sio mchezo!![emoji1] [emoji1]
Nimeona hilo biti ulilompiga jamaa sio la karne hii- hujaribiwiKwanini mkuu.... [emoji4]
Ninamtizama nasema hiiiiiiiii.... [emoji102]Nimeona hilo biti ulilompiga jamaa sio la karne hii- hujaribiwi
Haahaaaaaa
HahaaaaaaaaaNinamtizama nasema hiiiiiiiii.... [emoji102]
Cheka tu Leo sikukuu salary imeongezwa. [emoji1]Hahaaaaaaaaa
goldie ink hurumia mbavu zangu aseeeee
Nacheka saaaana
Mimi sio mfanyakazi. Bahati mbaya mbaazi nilizolima nazo zimeenda na mafuriko taabu tupu!Cheka tu Leo sikukuu salary imeongezwa. [emoji1]
Pole sana mkulima wa mbaazi.Mimi sio mfanyakazi. Bahati mbaya mbaazi nilizolima nazo zimeenda na mafuriko taabu tupu!
Mmmnnnghhh! hilo jicho lako ni la perspective kbsPole sana mkulima wa mbaazi.
Naona gee rafu wanakula denda. [emoji23] [emoji1]
[emoji15] [emoji102] jichooooo...!! [emoji87]Mmmnnnghhh! hilo jicho lako ni la perspective kbs
[emoji1] [emoji1]
Hahahahaaaa[emoji15] [emoji102] jichooooo...!! [emoji87]