Kenyans work illegally in our country

Their presence is not a problem,but their illegal presence matters, try to go in Kenya and work illegally u will see

To me, the problem is the proof as to whether they(kenyans) are really in Tanzania illegally! Someone come out boldly with the proof that we squeeze Immigration Department!
 
Is there any research that justify Kenyans to be smart workers and educationally competent than Tanzanian. Recent reports on Africa university rankings UDSM has maintained in top 10 while Kenyan universities ranked below 30s.
 
Their presence is not a problem,but their illegal presence matters, try to go in Kenya and work illegally u will see
Is it their fault anyway?put them blame on your corrupt immigration workers .
 
Juzi nilikutana na machinga wa kike mkenya anauza kanda/CD za injili na movie pale ubungo
 
Wewe baadhi ya wakenya ni watu wazuri saana.
mfano shule nyingi wanafundisha wao hufanya vizuri sana kimasomo mpaka tabia mtto analelewa kitabia na kimasomo faida ni kwetu.
 

Recently the so called brothers and sisters have turned against us.....you should read more on east africa on going politics against our President ...Chinese and Indians are least of our concern at the moment (I do not think they pose any threat at all compared to them)
 
The influx of Kenyans who illegally work in our country is a big problem whereby Kenyans dominate most of private school.

Are you sure they do not posses work permit?

Tiba
 
Their presence is not a problem,but their illegal presence matters, try to go in Kenya and work illegally u will see

Acha siasa za kufanya chuki na majirani zetu. Na sina uhakika kama unaelewa unachokisema. Umewahi kufika Nairobi wewe? Nenda kwenye mtaa mmoja (kwa utani unaitwa mtaa wa wachagga), jina lake halisi ni Kikomba, mtaa huo umejaa wachagga wanafanya biashara zao kwa amani na bila bughudha. Hakuna hata mmoja wao aliye na kibali cha kufanya kazi Kenya. Sasa wewe unayoyasema hapa umeyapata wapi? Kwa ufahamu wangu, ni kwamba wenzetu wa Kenya wako juu linapokuja suala la kuzungumza, kuelewa na kutumia lugha ya kiingereza. Ukitaka walimu wazuri wa kufundisha kwenye English Medium Schools, hautawapata Tanzania. Hapa sina maana ya kwamba Tanzania hatuna walimu wazuri, la hasha, tunao. Tatizo ni uwezo wa kujieleza vizuri na kuitumia hiyo lugha kumfundisha Mwanafunzi mpaka akalielewa somo.

Tusiwachukie walimu kutoka Kenya, ni muhimu tukawa nao, ni kwa faida yetu ila ni vizuri wakawa na vibali halali vya kufanya kazi ambavyo nina imani wengi wanavyo.

Tiba
 
Is it their fault anyway?put them blame on your corrupt immigration workers .


It is their fault Mkuu wake up, to live in Tanzania Illegally is not a fault simply because they have bribed immigration officers?

Hiyo ni sawasawa na "mke wa mtu kabakwa akiwa bafuni then unasema mbakaji hana kosa bali kosa ni la mume kumuacha mkewe aende bafuni peke yake".
 
guys, tuache umbea, let them work for the prosperity of our nation and kids,,,,,after all who cares
 
Na kwenye mahoteli makubwa dsm wamejaa tele my proof-peackok hotel
 

Tanzanians? mama-mi-ya! Well, I am not saying all but at least 98% are as described earlier.

Close relatives is OK and that is also limited, but jirani, mjomba, mchumba wa dada, mkwe, binaamu. Too much.

Start your business and employ Tanzanians, you'll age 10 times more than you have ever aged before.
 
When it comes to customer service especially in the hospitality industry nawafagilia jirani zetu. Tusiwachukie na tujifunze toka kwao
 

Poa bwana zomba, cha msingi ni kwamba, sisi watanzania tuna mira na desturi zetu ambazo zimetuhifadhi salama mpaka leo hii, nyie mliokuwa assimilated na kuwa corporates mnatakiwa kukumbuka na kuheshimu hilo kama mnakereka sana mnaweza kupeleka hizo businesses zenu huko Kenya.
 

Hatuzipeleki, bali tunawaleta Wakenya waje hapa ndio njia rahisi na nyinyi mtapata kujifunza na kujiondoa kwenye uvivu.
 
I wish bank tellers na receptionists wote Tanzania nzima wangekuwa wakenya
 

The thing is you don't pay well Tanzanians and all those excuses it's because they go for search of more green pastures!
 
Mko busy kulaumu immigrant wanaojitafutia maisha huku billions za maliasili zikiendelea kuchotwa kila dakika na mikataba fake ya multinational corporations wakibarikiwa na mafisadi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…