kenyans and their mistrusted hypocritical behavior


Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
1,972
Likes
1,530
Points
280
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
1,972 1,530 280
Sisi apan taka upus. Kaligraph ameanza utoto
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
1,972
Likes
1,530
Points
280
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
1,972 1,530 280
Betty Kyalo amefurahi sana venye anaambiwa atafinywa. Atafinywa kwa airport na kwa kiti. She is a certified poko who couldn't last in her marriage for six months. She cheated on Dennis Okari with Joho.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,318
Likes
15,838
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,318 15,838 280
ok, so wewe umeona matiti tu kwa huo wimbo na haujaangalia context iliyotumika.
so which song between the two is more explicit?
binafsi sina titizo na mashahiri ya wimbo,i'm ok with it.

shida yangu ni baadhi ya wakenya kulalamikia mashahiri yake wakati mashahiri ya nyegezi wali support.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,318
Likes
15,838
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,318 15,838 280
Betty Kyalo amefurahi sana venye anaambiwa atafinywa. Atafinywa kwa airport na kwa kiti. She is a certified poko who couldn't last in her marriage for six months. She cheated on Dennis Okari with Joho.
kuna baadhi ya madem huvutiwa zaidi na wanaume wanao talk dirty.
so may be betty kyallo has a secret fantasy na wanaume wa aina hiyo...nobody knows.
 
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
4,886
Likes
2,140
Points
280
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
4,886 2,140 280
binafsi sina titizo na mashahiri ya wimbo,i'm ok with it.

shida yangu ni baadhi ya wakenya kulalamikia mashahiri yake wakati mashahiri ya nyegezi wali support.
mi ninaona shida ni kumshirikisha Betty Kyalo kwenye hio clip. otherwise hio nyimbo nilishawai kuisikiliza kitambo sana alipokuwa anamwimbia gf yake na hakukuwa na uproar ya aina yoyote.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,318
Likes
15,838
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,318 15,838 280
mi ninaona shida ni kumshirikisha Betty Kyalo kwenye hio clip. otherwise hio nyimbo nilishawai kuisikiliza kitambo sana alipokuwa anamwimbia gf yake na hakukuwa na uproar ya aina yoyote.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,185
Likes
2,443
Points
280
Age
31
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,185 2,443 280
Two old gay geezers. Kupiga miti ni sheng, inamaanisha kurarua punani sio huo ushetani wenu.
Unajua hilo neno kupiga miti lilianzia Bongo! Kwakua mnasikiliza bongo fleva sana tuna influence kiswahili chenu. Wakina otile na Khaligraph wanachota maneno mapya na wenyewe wana yaimba ili waende na trend.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,185
Likes
2,443
Points
280
Age
31
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,185 2,443 280
LOL sasa unamfundisha mtanzania maana ya kupiga miti? Hilo neno nimeanza kulisikia from the my beginning inaonekana Kenya limepata umaarufu recently

Miti maana yake kwa kiswahili cha kihuni ni trees (dicks)
Ata mimi nimemwambia ilianza "ukuni" then ikaja "miti" kitambo sana kipindi hiko ata sijui what is Biology

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
6,882
Likes
5,515
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
6,882 5,515 280
Unajua hilo neno kupiga miti lilianzia Bongo! Kwakua mnasikiliza bongo fleva sana tuna influence kiswahili chenu. Wakina otile na Khaligraph wanachota maneno mapya na wenyewe wana yaimba ili waende na trend.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kupiga miti, 'kusaksua', 'kuthiokora', siku hizi wanasema 'kunyandua'. Sheng sio lugha constant, kila siku maneno mapya yanaibuka.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,185
Likes
2,443
Points
280
Age
31
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,185 2,443 280
Kupiga miti, 'kusaksua', 'kuthiokora', siku hizi wanasema 'kunyandua'. Sheng sio lugha constant, kila siku maneno mapya yanaibuka.
Hizo nyingine sawa zime originate kwenye viunga vya Nai ila kupiga miti origin yake ni Bongo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
4,916
Likes
3,223
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
4,916 3,223 280
Betty kyalo nimempenda sana aisee

Sijawahi dhani Luna wakenya wazuri hivi .

Shes a black beauty with long dark hair

I loved her smile .

"Nataka kukupiga miti"

"Nataka kukushika matiti"

Hahahahahah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
4,916
Likes
3,223
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
4,916 3,223 280
Kupiga miti, 'kusaksua', 'kuthiokora', siku hizi wanasema 'kunyandua'. Sheng sio lugha constant, kila siku maneno mapya yanaibuka.
Sisi huku kwa kiswahili fasaha tubaita misimu yaani maneno yanayozuka na kufa na Mara nyingi hukutumika kwa watu was jamii na rika fulani

Umenipata mkenya

Njoo tuwapige "msasa" kiswahili chenu kinyooke .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
6,882
Likes
5,515
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
6,882 5,515 280
Sisi huku kwa kiswahili fasaha tubaita misimu yaani maneno yanayozuka na kufa na Mara nyingi hukutumika kwa watu was jamii na rika fulani

Umenipata mkenya

Njoo tuwapige "msasa" kiswahili chenu kinyooke .

Sent using Jamii Forums mobile app
Sijaongea kuhusu kiswahili, kuna tofauti kubwa sana kati lugha ya kiswahili na sheng.
 

Forum statistics

Threads 1,251,650
Members 481,811
Posts 29,779,032