kenyans and their mistrusted hypocritical behavior


REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,054
Likes
8,857
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,054 8,857 280
Two old gay geezers. Kupiga miti ni sheng, inamaanisha kurarua punani sio huo ushetani wenu.
LOL sasa unamfundisha mtanzania maana ya kupiga miti? Hilo neno nimeanza kulisikia from the my beginning inaonekana Kenya limepata umaarufu recently

Miti maana yake kwa kiswahili cha kihuni ni trees (dicks)
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,234
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,234 2,636 280
Khaligraph the OG. Nani kama yeye. Hatuwezi mfungia nyimbo kwa vitu za kipuuzi...............mtajua ni mazishi.
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
6,882
Likes
5,515
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
6,882 5,515 280
LOL sasa unamfundisha mtanzania maana ya kupiga miti? Hilo neno nimeanza kulisikia from the my beginning inaonekana Kenya limepata umaarufu recently

Miti maana yake kwa kiswahili cha kihuni ni trees (dicks)
Your beginning? Ilikuwa lini hiyo, ulipoamka leo asubuhi au?
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,318
Likes
15,839
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,318 15,839 280
Khaligraph the OG. Nani kama yeye. Hatuwezi mfungia nyimbo kwa vitu za kipuuzi...............mtajua ni mazishi.
kwa hili hata mimi naku-support.

i have no issues with the music that's performed by kenyan artists.

"nakuja kukupiga miti".
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
1,972
Likes
1,530
Points
280
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
1,972 1,530 280
bila shaka mnakumbuka tukio la baraza la sanaa nchini tanzania(basata) kufungia wimbo wa nyegezi ulioimbwa na mwanamziki rayvanny ft diamond platnumz.

basata imewapiga marufuku diamond platnumz na rayvanny kutoimba wimbo wa nyegezi mahali popote pale wanapo tumbuiza kutokana mashahiri yake kutozingatia maadili.

baada ya siku chache, mamlaka ya kenya inayohusika na ku control maudhui ya kazi za sanaa ikatoa tamko la kuutambua wimbo huo na kudai kwamba mashahiri yake hayana shida yoyote.

kwa maana hiyo diamond platnumz na rayvanny wapo huru kuuimba kwenye majukwaa ya kenya kama walivofanya hivi karibuni kwenye tamasha lao sikukuu za mwisho wa mwaka.

jana mwanamziki wa kenya khaligraph jones ambaye binafsi huwa nakubali sana ngoma zake, alipost video fupi kwenye ukurasa wake wa instagram ikimuonyesha akimuimbia mtangazaji wa tv betty kyallo mashairi ya wimbo wake wa "nataka kukupiga miti".

wakenya walewale waliodai wimbo wa nyegezi hauna shida yoyote, wame react kwa hasira kumlaumu khaligraph jones kwamba mashahiri ya wimbo wake wa "nataka kukupiga miti" hayana maadili.
kwa kweli huu ni unafiki wa hali ya juu sana.

tafadhali wakenya, mwacheni khaligraph jones afanye kazi yake. mkiendelea kumsumbua, tutamshawi ahamie tanzania.
huwa hatushwindwi kitu.

na kwa kuonyesha jeuri, tutamkabidhi 100 hectares of land for free ili afanye investment yoyote ile atakayojisikia.

tunajua moja ya kero kubwa miongoni mwa wakenya ni ukosefu wa ardhi kutokana na ardhi kubwa kunyakuliwa na wanasiasa na wafanyabiashara wachache.
View attachment 991903 View attachment 991904
Wololo yaye. Hii ni uchafu gani sasa. Unawezaje linganisha hii wimbo iliyojaa tabia mbaya na wimbo wa Diamond ambayo haikuwa na uchafu mwingi. There is no hypocrisy, hii wimbo ni chafu, period. Shetani ashindwe, Riiswaaa, fukuza mapepo yote.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,318
Likes
15,839
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,318 15,839 280
Shindwe Saitan. Hii ni uchafu gani sasa. Unawezaje linganisha hii wimbo iliyojaa tabia mbaya na wimbo wa Diamond ambayo haikuwa na uchafu mwingi. There is no hypocrisy, hii wimbo ni chafu, period. Shetani ashindwe, Riiswaaa, fukuza mapepo yote.
acha wivu...khaligraph is on fire bro.
 
Freddie998

Freddie998

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
571
Likes
292
Points
80
Freddie998

Freddie998

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2018
571 292 80
Namtambua Khaligraph sana. My number one artist. Hiyo nyimbo iko sawa. Wanaopinga sikubaliani nao
 
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
4,886
Likes
2,140
Points
280
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
4,886 2,140 280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
8,364
Likes
3,228
Points
280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
8,364 3,228 280
kadoda kuna siku utagundua kuwa Wakenya hawachukii Wabongo kwani maendeleo ya Tz ama EAC ni faida ya Africa nzima tena kama The Black Race.
 

Forum statistics

Threads 1,251,672
Members 481,836
Posts 29,779,976