Kenedy 'The Remedy' wa Clouds FM


Awuot

Awuot

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2018
Messages
544
Likes
500
Points
180
Awuot

Awuot

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2018
544 500 180
Changes gani ameleta kwenye Entertainment Industry? Uniqueness gani anayo? Kitu gani kinamtofautisha na wengine ambacho wengine hawana kabisa
Labda anamchezea nyimbo anazozipenda yeye.
 
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,368
Likes
1,094
Points
280
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,368 1,094 280
Jamaa hauna data kabsa. Kwa taarifa yako IPP ndo kiwanda kikubwa cha kuibua vipaji vya utangazaji na mambo mengne yanayohusiana na hayo.

Kennedy the Remedy, Mamy Baby, Dj Sinyorita wote walitoka East Africa Radio kweny kipindi cha The Cruise.

Ila nikiri tuu tangu hizo mtu 3 zenye chemistry ya hali ya juu ziondoke The Cruise nayo ikawa km imepooza.
The Cruise kulikuwa na mtu anaitwa Bazil Mbakile........alikuwa ana simama pekee yake.
 
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
811
Likes
650
Points
180
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
811 650 180
MWANAUME KUMSIFIA MWANAUME MWENZAKE NI USHOGA WA KIWANGO CHA MASTERS DEGREE ASEEEEEEEEEEE
Huko sio kusifia ni kukubali kazi ya mtu. Wazungu wanasema ku appreciate!

Kama huwezi ku appreciate mwenzio anachifanya huwez fanikiwa. Na mara nyingi watu kama nyinyi msio appreciate wenzenu wanavyofanya au success za wenzenu huwa hamtoboi!

Roho mbaya na wivu wa kike haujengi mkuu. Learn to appreciate your fellow men for what they do!

Yaani nyie mtu akifanya vizuri lazima mtafute sababu hasi (na mara nyingi huwa hamzikosi) za kumfanya aonekani sio sifa yake au sio juhudi yake au hastahili kusifiwa kafanya vibaya.

Mchawi mpe sifa yake! Mtu ameweza kupaa kubali kwanza kapaa sio unaanza mara oohh katumia hirizi, mara ooh katumia dawa, nk. Kwani wewe hizo hirizi na dawa huzioni?? Let's be real

Mtu una mroho mbaya kama huo utatoboa kweli??
 
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
3,190
Likes
1,678
Points
280
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
3,190 1,678 280
Si yuko kwenye list ya KONK KONK master
 
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
254
Likes
177
Points
60
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
254 177 60
Utakuwa na Shida Ww, Unaanzaje Kutamani Sauti Ya Mwanaume Mwenzako
Nianze kwa kutoa pongezi kwao IPP Media kwa kuwa na jicho la kipekee kabisa la kuona talanta mbalimbali kubwa kwenye utangazaji.

Kenedy alitoka East Africa redio na kwenda Clouds mwaka 2015 na nikiri tu kwa kusema huyu jamaa amebarikiwa aisee,ana vitu ambavyo watangazaji wengi hawana mfano sauti ya kipekee na vingine,pia kuwa relevant na what goes around..kwa wafuatliaji wa media utaona kuwa hakuna talent mpya kali kwa kipindi hiki ila huyu anaweza kuwa mmoja wapo..

Big up IPP kwa jicho la kipekee
 
kwa-muda

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
858
Likes
1,513
Points
180
kwa-muda

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
858 1,513 180
Kuna wasemaji wa kwenye redio na watangazaji wa redio.

Clouds ina wasemaji wa redioni EA Radio ina watangazaji.
Lakini Watangazi wanaiga wasemaje, Leo nimesikiliza kipindi cha akina Dullah nikaskia wanaiga kale kamsemo ka Clouds ka Sawasawa kwa tone ile ile. Nikawaza kwanini clouds ina effect sana kwa watangazaji wa redio nyingi hasa hizi redio za mkoani. Mtu anataka acopy apaste vile vile Mchomvu anavyotangaza
 
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
839
Likes
1,284
Points
180
Age
26
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
839 1,284 180
Dozen atamfundisha michezo yake pendwa
Mimi ninachojua jamaa amekuwa msukule wa B DOZEN "Kweri kweri"

Yaani hata DOZEN akimwambia nitakuf**ra jamaa anajibu "Oyaaaaaa"

Halafu naona ana mafua yasioisha.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,139
Likes
47,723
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,139 47,723 280
Kuna ID moja hivi mnapokezana, bila shaka inapopigwa ban unalog in na nyingine.
Tofauti na uwazavyo mkuu.....ID yangu hii hapa tu
 
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
650
Likes
171
Points
60
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
650 171 60
Jamaa hauna data kabsa. Kwa taarifa yako IPP ndo kiwanda kikubwa cha kuibua vipaji vya utangazaji na mambo mengne yanayohusiana na hayo.

Kennedy the Remedy, Mamy Baby, Dj Sinyorita wote walitoka East Africa Radio kweny kipindi cha The Cruise.

Ila nikiri tuu tangu hizo mtu 3 zenye chemistry ya hali ya juu ziondoke The Cruise nayo ikawa km imepooza.
mamy baby alikuwa mtangazaji wa muda mrefu radio 5 arusha
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
6,932
Likes
8,374
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
6,932 8,374 280
Nashauri Mengi aongeze dau, huyu dogo aweze kurudi EA Radio.
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
6,932
Likes
8,374
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
6,932 8,374 280
Jamaa hauna data kabsa. Kwa taarifa yako IPP ndo kiwanda kikubwa cha kuibua vipaji vya utangazaji na mambo mengne yanayohusiana na hayo.

Kennedy the Remedy, Mamy Baby, Dj Sinyorita wote walitoka East Africa Radio kweny kipindi cha The Cruise.

Ila nikiri tuu tangu hizo mtu 3 zenye chemistry ya hali ya juu ziondoke The Cruise nayo ikawa km imepooza.
Najiuliza ina maana mzee Mengi alishindwa kuwalipa hawa vijana ?
 

Forum statistics

Threads 1,235,544
Members 474,641
Posts 29,226,153