Kenedy 'The Remedy' wa Clouds FM


kende

kende

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
3,540
Likes
169
Points
160
kende

kende

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
3,540 169 160
Mi namuona wa kawaida tu, kwa hawa watangazaji wa vipindi vya burudani wa miaka ya hivi karibuni naona Lil Ommy kidogo ana upekee
 
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
20,374
Likes
70,751
Points
280
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
20,374 70,751 280
Jamaa hauna data kabsa. Kwa taarifa yako IPP ndo kiwanda kikubwa cha kuibua vipaji vya utangazaji na mambo mengne yanayohusiana na hayo.

Kennedy the Remedy, Mamy Baby, Dj Sinyorita wote walitoka East Africa Radio kweny kipindi cha The Cruise.

Ila nikiri tuu tangu hizo mtu 3 zenye chemistry ya hali ya juu ziondoke The Cruise nayo ikawa km imepooza.
Endelea kuifatilia mkuu sasa hivi imerudisha heshima yake
 
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
20,374
Likes
70,751
Points
280
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
20,374 70,751 280
Mi namuona wa kawaida tu, kwa hawa watangazaji wa vipindi vya burudani wa miaka ya hivi karibuni naona Lil Ommy kidogo ana upekee
Upo sawa mkuu Ommy yupo tofauti kabisa
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,019
Likes
11,956
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,019 11,956 280
Jamaa hauna data kabsa. Kwa taarifa yako IPP ndo kiwanda kikubwa cha kuibua vipaji vya utangazaji na mambo mengne yanayohusiana na hayo.

Kennedy the Remedy, Mamy Baby, Dj Sinyorita wote walitoka East Africa Radio kweny kipindi cha The Cruise.

Ila nikiri tuu tangu hizo mtu 3 zenye chemistry ya hali ya juu ziondoke The Cruise nayo ikawa km imepooza.
WOza woza woza woza King The Smash!!! Nilikuwa nasikilza sana The Crewz ya John Dilinga Matlou.
 
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
3,943
Likes
1,619
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
3,943 1,619 280
Nianze kwa kutoa pongezi kwao IPP Media kwa kuwa na jicho la kipekee kabisa la kuona talanta mbalimbali kubwa kwenye utangazaji.

Kenedy alitoka East Africa redio na kwenda Clouds mwaka 2015 na nikiri tu kwa kusema huyu jamaa amebarikiwa aisee,ana vitu ambavyo watangazaji wengi hawana mfano sauti ya kipekee na vingine,pia kuwa relevant na what goes around..kwa wafuatliaji wa media utaona kuwa hakuna talent mpya kali kwa kipindi hiki ila huyu anaweza kuwa mmoja wapo..

Big up IPP kwa jicho la kipekee
Huyo jamaa hamna kitu kabisa , kazi yake kudandia dandia tu
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,236
Likes
11,549
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,236 11,549 280
Hayumo huyo kwenye listi ya mr konki?Maana clouds kasalimika Masudi Kipanya tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,090