Kenedy the remedy na Mamy barbie


Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Niaje washkaji zangu.? I hope weekend imekaa powa sana.

Leo ninapenda kuweka wazi ni jinsi gani Ninawakubali hawa watangazaji wawili kutoka cloudsfm, kiukweli sikuwa msikilizaji wa Clouds bt hawa ndo wamenifanya nihamie katika masafa ya Clouds fm. Kinachonifanya niwakubali ni Aina yao ya Utangazaji,hawa sio waigizaji pale wanapo kuwa on air wana aina flani hivi ya swaga ambayo watangazaji wengine "Kwa mtazamo wangu" wamekosa,wanajua kuburudisha na kukufanya uwe focus kusikiliza radio,.

Ile sauti ya mamy pamoja na kicheko chake ndo kabisaaa kinaniturn me on. Napenda sana kuwapongeza vijana hawa wawili kwa kazi nzuri wanayofanya bila kumsahau Dj sinyorita.
Nawatakieni Weekend njema
*Mwenye namba ya mamy ani"PM" tafadhali
 

Attachments:

screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,080
Likes
9,278
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,080 9,278 280
Aisee sijasikiliza xxl miaka miwili sasa kweli uzee umeninyemelea, kwani B12 na Mchomvu hawapo au hayo majina mapya yametake over?
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Toka clouds waanzishe clouds digital ili wawe wanapush vipindi vyao online imekua shida sasa,promo kila mahali
Clouds wanajitahidi sana Online bt kiukweli Ea radio wako mbali zaidi
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Najiulizaga sana, hvi East Africa Radio hawalipi vizuri? Au ukiwa pale majungu mengi? Au meneja vipindi au mkurugenz hana uelewa wa kazi yake? Miaka nenda miaka rudi East Africa radio wanakuwa na watangazaj/dj's wazuri and then huwa hawakai na wanaondoka mfano, Dj Mafuvu, seba (yupo choice fm) George Bantu, Kenedy,Mamy (clouds )
 
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
734
Likes
735
Points
180
Age
30
Sele Mkonje

Sele Mkonje

Verified Member
Joined Oct 2, 2011
734 735 180
Asante kwa kuliona hilo. Hao nili waelewaga wakiwa huko saivi... Hapana
"Truth to be told" EA radio(ipp media) iko powa sana na wamejipanga bt nahisi kuna kitu kinamiss ndio maana wafanyakazi wanakimbia. Kama ningepata nafasi ya kumshauri bwana mengi ningemwambia awape mikataba na pesa nono wafanyakazi wake.
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,354
Likes
856
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,354 856 280
Najiulizaga sana, hvi East Africa Radio hawalipi vizuri? Au ukiwa pale majungu mengi? Au meneja vipindi au mkurugenz hana uelewa wa kazi yake? Miaka nenda miaka rudi East Africa radio wanakuwa na watangazaj/dj's wazuri and then huwa hawakai na wanaondoka mfano, Dj Mafuvu, seba (yupo choice fm) George Bantu, Kenedy,Mamy (clouds )
Tatizo ni pesa ya madafu basi
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Mwenye namba ya Dj Sinyorita anipm.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,165
Likes
6,554
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,165 6,554 280
Najiulizaga sana, hvi East Africa Radio hawalipi vizuri? Au ukiwa pale majungu mengi? Au meneja vipindi au mkurugenz hana uelewa wa kazi yake? Miaka nenda miaka rudi East Africa radio wanakuwa na watangazaj/dj's wazuri and then huwa hawakai na wanaondoka mfano, Dj Mafuvu, seba (yupo choice fm) George Bantu, Kenedy,Mamy (clouds )
Mimi sijawahi fanya kazi EATV ila nachokifahamu kati ya TV zinazooperate professionally makampuni ya IPP media yanaongoza nadhani shida inaweza kua kwenye mishahara Ipp na kampuni zake wako very professional...
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,700
Likes
1,318
Points
280
Age
25
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,700 1,318 280
Najiulizaga sana, hvi East Africa Radio hawalipi vizuri? Au ukiwa pale majungu mengi? Au meneja vipindi au mkurugenz hana uelewa wa kazi yake? Miaka nenda miaka rudi East Africa radio wanakuwa na watangazaj/dj's wazuri and then huwa hawakai na wanaondoka mfano, Dj Mafuvu, seba (yupo choice fm) George Bantu, Kenedy,Mamy (clouds )
bado dulla na sam misago wakiondoka hawa ni pengo kubwa
 
MR BINGO

MR BINGO

Member
Joined
Feb 12, 2016
Messages
87
Likes
39
Points
25
MR BINGO

MR BINGO

Member
Joined Feb 12, 2016
87 39 25
Tanzania hii co ya kugombania watangazaj coz vijana wengi tu wanamaliza vyuo so hata wakiondoka wanakuja wengine wazur tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,914
Members 474,863
Posts 29,240,390