Kendrick Lamar is overrated

Forest Hill

Forest Hill

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2018
Messages
688
Points
1,000
Forest Hill

Forest Hill

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2018
688 1,000
Nyimbo siipendi hiyo..kwanza ile grand piano waliopiga huwa
Ngoma hiyo eminem kazingua sana..kimsingi album yote ya Rivals hakuna kitu..kwenye hiyo nyimbo kazungumzia mambo yaleyale anayozungumzia daily..about pressure wanayompa fans wake
 
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
2,156
Points
2,000
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
2,156 2,000
Track moja ya KRS 1 inafunika album za hao uliowataja
 
Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
889
Points
500
Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
889 500
Nyimbo siipendi hiyo..kwanza ile grand piano waliopiga huwa

Ngoma hiyo eminem kazingua sana..kimsingi album yote ya Rivals hakuna kitu..kwenye hiyo nyimbo kazungumzia mambo yaleyale anayozungumzia daily..about pressure wanayompa fans wake
Hahahah expectations
 
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
3,480
Points
2,000
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
3,480 2,000
Nas is ma favorite but Kendrick ni wakati wake.
 
Benfamous

Benfamous

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
485
Points
500
Benfamous

Benfamous

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
485 500
Poleee ndugu ujui mziki wewe. Kaungane na isha mashauz huyo ndo naona anakufaa
 
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
5,405
Points
2,000
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
5,405 2,000
Mnamuachaje Eminem "slim shady"kw mfano?
 
U

Uchunjuba Punjubi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
787
Points
1,000
U

Uchunjuba Punjubi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
787 1,000
yeah man..nlianza tangu primary school tangu Fl 5..nimeacha mwaka 2013..ubize..life..but now I make beats for funny...tena hadi niwe na mzuka Sana..natumia Akai 5000,na logic 5
Beat za Hip Hop mkuu au genre ipi
 
U

Uchunjuba Punjubi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
787
Points
1,000
U

Uchunjuba Punjubi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
787 1,000
Wakati Nas amemdiss jay kumwambia he sold his soul to devil..nkajua Ni shetani..kumbe sio..kwenye rap wanaposema YOU SOLD YOUR SOUL TO DEVIL They dont mean an actual Devil..,wana maana kua You dont do rap for love,you do it for money and fame
Kumbe! Me huwa nadhani ni huyu anayepitia watu
 
U

Uchunjuba Punjubi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
787
Points
1,000
U

Uchunjuba Punjubi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
787 1,000
She say, "Do you love me?" I tell her, "Only partly"
I only love my bed and my momma, I'm sorry
Fifty dub, I even got it tatted on me
81, they'll bring the crashers to the party
And you know me
Turn the O2 into the O3, dog
Without 40, Oli', there would be no me
Imagine if I never met the broskies
God's plan
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
God's plan
I hold back, sometimes I won't, yuh
I feel good, sometimes I don't, ay, don't
I finessed down Weston Road, ay, 'nessed
Might go down a G.O.D., yeah, wait
I go hard on Southside G, yuh, wait
I make sure that north-side eat
And still
 
U

Uchunjuba Punjubi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
787
Points
1,000
U

Uchunjuba Punjubi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
787 1,000
I hold back, sometimes I won't, yuh
I feel good, sometimes I don't, ay, don't
I finessed down Weston Road, ay, 'nessed
Might go down a G.O.D., yeah, wait
I go hard on Southside G, yuh, wait
I make sure that north-side eat
And still
Nimekuja kugundua watu wengi huwa wanawadiss rappers kwa mkumbo na kuangalia lifestyle zao hasa kuvaa na kuendesha magari mazuri, showoffs mbili tatu LAKINI hawaangalii lyrics za hawa jamaa na vile wanavyomaanisha.
 
capitalcity

capitalcity

Member
Joined
Sep 9, 2017
Messages
41
Points
125
capitalcity

capitalcity

Member
Joined Sep 9, 2017
41 125
Well,kama kama heading inavyojieleza..nadhani SI mimi peke yangu anaedhani kua Kendrick Lamar ha deserve hype anayopata,..jamaa WA kawaida Sana..TENA SANA..for the first time namskiza jamaa nilikua high school mwaka 2011..kwenye ngoma ya Look Out For Detox.. Shit was real..alichana Sana..flow on point,lyrics..beat..wala hakua anapiga kelele kama sasa..now nashangaa watu wanamsifia Sana but kiukweli sijawahi kukoshwa na K Dot...hayupo hata kwenye list ya rappers wangu watano..My Top FIVE IS

1: J Cole

2:Drake

3:Big Sean

4:A$ap rocky

5: Pusha T
Speaking of ku underestimate uwezo wa Kendrick wa Kurap na Kuandika, sijawah mchukulia poa au kuhisi kuwa ha deserve kuwa hapo alipo. Kendrick ana vitu vyake hadimu sana ukiviskia unakuna kichwa mf. "Hi Power, Money trees, Sing about me" na zingine kali, sema hii style yake ya kubadilika kwenye flow ndo sometimes inawafanya watu wasiijue radha halisi ya kendrick. Kwa kipindi cha karibuni nimeona J cole na Kendrick ndio rappers waoangaliwa sana na kupambanishwa pia. Sijafaham sana uhandishi wa kendrick lakini Kwa Jcole huyu jamaa yeye ni story teller Ukiangalia albam zake nyimbo huwa zinakuwa na flow kama hadithi flan hivi mf. Forest Hills Drive na wakati aki perform hiyo album Kitaa cha kwao Fayyetville alisema " This whole album is journey from the beginning to the end" so kuna namna ukiwa unaskilza album yake unapata flow nzur ya matukio kwenye ngoma zake.

Mwisho unabaki ushabiki binafsi na mara nyingi huo ndo unaua facts.
 
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
15,748
Points
2,000
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
15,748 2,000
So For Gone mixtape na Thank Me Later album hapa Drake alikuwa vzr sana tofauti sasa
 

Forum statistics

Threads 1,336,333
Members 512,582
Posts 32,534,839
Top