Kendrick Lamar is overrated

donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
12,102
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
12,102 2,000
Mkuu unasemaje? Hebu rudi kwanza kaiskilize album yake ya kwanza ya Hiiipower halafu urudi kuleta maneno
 
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
15,748
Points
2,000
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
15,748 2,000
Kuna huyu pia naona kasahaulika SchoolBoyQ
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,731
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,731 2,000
When you know, we been hurt, been down before, nigga
When my pride was low, lookin' at the world like, "where do we go, nigga?"
And we hate Popo, wanna kill us dead in the street for sure, nigga
I'm at the preacher's door
My knees gettin' weak and my gun might blow but we gon' be alright


Wimbo wa kedric nnaoupenda sana aisee
 
spectator Ion

spectator Ion

Senior Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
180
Points
250
spectator Ion

spectator Ion

Senior Member
Joined Jul 30, 2018
180 250
dah..... mi na album zote za post malone, apa naskiza ENEMIES ,ndan ya hollwood is bleeding
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,972
Points
2,000
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,972 2,000
Sina neno kuhusu hii Mada ila siku yangu huwa haiishi bila kumsikiliza Kendrick Lamar
 
ujoka

ujoka

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
1,132
Points
2,000
ujoka

ujoka

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
1,132 2,000
Well,kama kama heading inavyojieleza..nadhani SI mimi peke yangu anaedhani kua Kendrick Lamar ha deserve hype anayopata,..jamaa WA kawaida Sana..TENA SANA..for the first time namskiza jamaa nilikua high school mwaka 2011..kwenye ngoma ya Look Out For Detox.. Shit was real..alichana Sana..flow on point,lyrics..beat..wala hakua anapiga kelele kama sasa..now nashangaa watu wanamsifia Sana but kiukweli sijawahi kukoshwa na K Dot...hayupo hata kwenye list ya rappers wangu watano..My Top FIVE IS

1: J Cole

2:Drake

3:Big Sean

4:A$ap rocky

5: Pusha T
He is over rated ila kwa hio list yako he is under rated
 
Yoel G Mbaruku

Yoel G Mbaruku

Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
81
Points
125
Yoel G Mbaruku

Yoel G Mbaruku

Member
Joined Jul 27, 2019
81 125
Well,kama kama heading inavyojieleza..nadhani SI mimi peke yangu anaedhani kua Kendrick Lamar ha deserve hype anayopata,..jamaa WA kawaida Sana..TENA SANA..for the first time namskiza jamaa nilikua high school mwaka 2011..kwenye ngoma ya Look Out For Detox.. Shit was real..alichana Sana..flow on point,lyrics..beat..wala hakua anapiga kelele kama sasa..now nashangaa watu wanamsifia Sana but kiukweli sijawahi kukoshwa na K Dot...hayupo hata kwenye list ya rappers wangu watano..My Top FIVE IS

1: J Cole

2:Drake

3:Big Sean

4:A$ap rocky

5: Pusha T
Nigger is underrated
 
dennis_robert

dennis_robert

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2019
Messages
391
Points
500
dennis_robert

dennis_robert

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2019
391 500
Watumia auto tunes, T Pain, Lil Wayne, Future kwa kipindi kile ndiyo walisababisha Nas aseme hip hop is dead. Traditional hip hop ilikua inaenda omega sasa hivi wameibuka kina Desiigner, Migos, Travis, Lil Uzi wanazidi kuwakera wakongwe.
Migos wanaharibu sana hip hop na ile staili yao ya kuimba
 

Forum statistics

Threads 1,336,333
Members 512,582
Posts 32,534,839
Top