Kendrick Lamar is overrated

George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
2,862
Points
2,000
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
2,862 2,000
Hata wewe unaweza kuanzisha uzi mwingine Blood kikubwa ni kutembea na fact.Kama ni freestyle battle ungekuwa umeshachemka kwa sababu unabisha bila kumkosoa kwa mifano juu ya kile anachokieleza. KWENYE TRACK YA AB SOUL IITWAYO “TURN ME UP”:- Come come now
Pac told me **** the world, I'm 'bout to cum now
I've been a pro, but now I'm profound
Propane on posers, restraining from the doja
Imagine if I smoke, I probably come up with a quote
So heavy you'll forget every album you heard from Hova
Or 2pacalypse I'm Hub City's novelist
Come and get your scholarship, I'm taking kids to school
A pool full of spit, dive in, I'm 'bout to drool
You'll drown trynna backstroke on concepts that I wrote
I was a black sheep, but now I'm just a goat
And I'm 'bout to elope, married to the game joe
This is hip hop at it's finest, where'd you find this? In a Ziploc
Til the wheels fall off, **** a pit-stop or what not
Where my tear drop? I murdered it
My pot-holes is turbulence
I'm in the sky wit it
When you listening to Kendrick, just
Doh...
Tunakoelekea naamini kuna MTU atakuja na Uzi unaosema Young Thug ni zaidi ya JCole..!
Huyu naye atahitaji facts kama watu tutasema otherwise..!
 
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
3,480
Points
2,000
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
3,480 2,000
Doh...
Tunakoelekea naamini kuna MTU atakuja na Uzi unaosema Young Thug ni zaidi ya JCole..!
Huyu naye atahitaji facts kama watu tutasema otherwise..!
NOOOOOO!KAMA UNADHANI UNAJUA ZAIDI HEBU JARIBU KUWA MWALIMU KWA WASIOJUA MAANA UKIENDELEA KULALAMIKA BILA KUWAELEWESHA UNAWEZA UKAPOTEZA CREDIT.HIP HOP NI DARASA HURU NDIO MAANA MPAKA WASIOIELEWA HUWA WANAELEWESHWA NA KUUNGANA NA FAMILY.HAO WASANII WOTE TUNAOWAZUNGUMZIA HAPA WANA UWEZO TOFAUTI NA KILA MTU ANA VISION YAKE NA MASHABIKI NI HIVYO HIVYO.JARIBU KUELEZA TOFAUTI KATI YA KENDRICK NA ASAP KWA SABABU UMEMKOSOA JAMAA.NAPENDA KUWASILISHA.....
 
S

Skhandaskhanda

Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
12
Points
45
S

Skhandaskhanda

Member
Joined Jan 23, 2018
12 45
Kweli, kdot bado sana
1. Hov , Jay-Z
2. Tupac shakur
3. Notorious Biggie
4. 50 cent
5. Rick ross
 
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
853
Points
1,000
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
853 1,000
kendrick ni sawa na Ney wa mitego. Alianza kwa cypher kali sasa anarukaruka kama maharage robo kwenye sufuria ya sherehe!
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
11,445
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
11,445 2,000
Habari ya mjini ni
Big shaq na man's not hot
Ile style hakunaga chini ya jua
 
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
1,133
Points
2,000
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
1,133 2,000
Ku mtu Kama Snoop doggy, unaanzaje kumsahau
 
Forest Hill

Forest Hill

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2018
Messages
688
Points
1,000
Forest Hill

Forest Hill

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2018
688 1,000
Mshkaji wangu flan WA karibu Sana ,,anampenda Kendrick kupita kawaida,album ya DAMN kaninunulia,ukitaka kumshawishi mtu apende unachopenda tumia lugha nzuri,mifano,facts,sasa jamaa yako kaja anani attack kama tuna ugomvi..tell him to calm his nerve ,this is not even freestyle battle..haha
Sawa, jaribu kumpa facts kidogo pengine anataka kuona wats more abt Kendrick, if you were going through this thread kuna sehem he said akijua the goodness we see in Kendrick he will be happy so let's spit facts basi, we're all hip hop commentators.
 
Forest Hill

Forest Hill

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2018
Messages
688
Points
1,000
Forest Hill

Forest Hill

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2018
688 1,000
Hata wewe unaweza kuanzisha uzi mwingine Blood kikubwa ni kutembea na fact.Kama ni freestyle battle ungekuwa umeshachemka kwa sababu unabisha bila kumkosoa kwa mifano juu ya kile anachokieleza. KWENYE TRACK YA AB SOUL IITWAYO “TURN ME UP”:- Come come now
Pac told me **** the world, I'm 'bout to cum now
I've been a pro, but now I'm profound
Propane on posers, restraining from the doja
Imagine if I smoke, I probably come up with a quote
So heavy you'll forget every album you heard from Hova
Or 2pacalypse I'm Hub City's novelist
Come and get your scholarship, I'm taking kids to school
A pool full of spit, dive in, I'm 'bout to drool
You'll drown trynna backstroke on concepts that I wrote
I was a black sheep, but now I'm just a goat
And I'm 'bout to elope, married to the game joe
This is hip hop at it's finest, where'd you find this? In a Ziploc
Til the wheels fall off, **** a pit-stop or what not
Where my tear drop? I murdered it
My pot-holes is turbulence
I'm in the sky wit it
When you listening to Kendrick, just
AB SOULana
kendrick ni sawa na Ney wa mitego. Alianza kwa cypher kali sasa anarukaruka kama maharage robo kwenye sufuria ya sherehe!
Kila nkisema hivi wananitukana..nna uhakika wameanza kumjua Kendrick juzi juzi..kama kweli unamjua jamaa kipindi kile cha cypher..,WA Leo utamuona anazingua
 
Forest Hill

Forest Hill

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2018
Messages
688
Points
1,000
Forest Hill

Forest Hill

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2018
688 1,000
Hata wewe unaweza kuanzisha uzi mwingine Blood kikubwa ni kutembea na fact.Kama ni freestyle battle ungekuwa umeshachemka kwa sababu unabisha bila kumkosoa kwa mifano juu ya kile anachokieleza. KWENYE TRACK YA AB SOUL IITWAYO “TURN ME UP”:- Come come now
Pac told me **** the world, I'm 'bout to cum now
I've been a pro, but now I'm profound
Propane on posers, restraining from the doja
Imagine if I smoke, I probably come up with a quote
So heavy you'll forget every album you heard from Hova
Or 2pacalypse I'm Hub City's novelist
Come and get your scholarship, I'm taking kids to school
A pool full of spit, dive in, I'm 'bout to drool
You'll drown trynna backstroke on concepts that I wrote
I was a black sheep, but now I'm just a goat
And I'm 'bout to elope, married to the game joe
This is hip hop at it's finest, where'd you find this? In a Ziploc
Til the wheels fall off, **** a pit-stop or what not
Where my tear drop? I murdered it
My pot-holes is turbulence
I'm in the sky wit it
When you listening to Kendrick, just
Ab soul fundi mno..ana mstari wake kwenye ngoma flani yupo na Kendrick..mstari huo naupenda Sana..anasema "I been killing this since Cam Made ooh Boy,ooh boy am grown now" hahaha TDE hawakosei
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,160
Points
2,000
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,160 2,000
Watumia auto tunes, T Pain, Lil Wayne, Future kwa kipindi kile ndiyo walisababisha Nas aseme hip hop is dead. Traditional hip hop ilikua inaenda omega sasa hivi wameibuka kina Desiigner, Migos, Travis, Lil Uzi wanazidi kuwakera wakongwe.
Kundi la migos sielewagi wanachoimba sielew wana wimbo gani unaohit
 
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
3,480
Points
2,000
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
3,480 2,000
AB SOULana
Kila nkisema hivi wananitukana..nna uhakika wameanza kumjua Kendrick juzi juzi..kama kweli unamjua jamaa kipindi kile cha cypher..,WA Leo utamuona anazingua
Kendrick was hot but leo hii anabebwa na heshima aliyojijengea nyuma kabla ya kufika hapo.Kuna mashabiki bado wapo naye kupitia muziki wake wa awali na pia amepata mashabiki wapya kupitia music anaofanya sasa ndio maana anazidi kuchukua tuzo na kung’aa.Siwezi kukataa kuwa Kendrick kabadili lakini pia kubadilika kwake hakubadilisha ukweli kuwa zile albums za mwanzo alifanya yeye so heshima yake ya mwanzo na hapo alipo itabaki mikononi mwake.Tusubiri aje mwingine wa kumpoteza kisha tutakubaliana na wakati.POETIC JUSTICE
 
Juley Aru

Juley Aru

Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
92
Points
125
Juley Aru

Juley Aru

Member
Joined Jun 4, 2017
92 125
Jay z ana kitu kwa Drake..daily anamdiss and daily anafanya nae nyimbo..kwenye album mpya ya jay z 4:44 kuna nyimbo yupo na drake..inaitwa Family Feud
Drake hayupo kwenye family feud. Kaskilize upya
 
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
31,884
Points
2,000
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
31,884 2,000
Kendrick kweli ukimfikiria kwa mashavu anayopewa inaleta ukakasi sana lakini ukijiuliza kwa game ya sasa ilivyo nina anaweza kumfunika jamaa utakosa jibu au utakuta unawataja tena wakina Drake

Lakini ukimtazama kwa kumlinganiaha na wakali kama Jay z, Kanye West, Nas au Eminem na wengineo utamuona anapea sana.

Uhalisia ni kwamba game imechange sana na wakali hao niliowataja kwa sasa hawakazi tena kama walivyokua wanafanya zamani, trust me bro Jay Z sio yule tena ukichambua album yake mpya utachagua baadhi ya ngoma utazozielewa kama The story of OJ na nyingine chache tu sio kama ilivyokua zamani, au Kanye nae mambo ya familia na mitindo ndio sana nae sio yule tena.

Sasa Kandrick game ya sasa ndio yupo na kina Migos unadhani nini kitatokea kama sio kuvikwa crown tu? Ona tuzo anavyozikomba peke yake eti tuzo kama Gramy anazikodia kirikuu kizipeleke nyumbani jinsi zilivyo nyingi(joking)

Game imechange sana na wakati huu Kendrick anastahili kuwakimbiza kiukweli
 

Forum statistics

Threads 1,342,619
Members 514,722
Posts 32,757,564
Top