Kazi ya Wassira ni ipi?


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
tunaambiwa wassira ni waziri wa mahusiano ya umma. Labda tupate ufafanuzi wa mahusiano ya umma. Lakini tunaambiwa kuwa yeye ndiye aliyesababisha lile sakata la vijana watatu wa cdm kukamatwa na kuwekwa ndani. Kosa lao ni kuhudhuria mkutano wa ccm? Mabona ni yeye wassira aliwachokoza?
Sakata hilo likapelekea hadi vijana wa ccm kwenda kuomba msamaha kwa katibu wa cdm. Nako kukazuka tafrani nyingine. Yule bangebange nae akajipeleka na vijana wa cdm wakamkwida, na kwa busara ya katibu mkuu ndo ikawa pona yake. Kudhihirisha ukuda wake, badaala ya kushukuru kuwa yameisha anapeleka tena lawama kwa vijana wa cdm kuwa wameonyesha utovu wa nidhamu.
Kama sio kauli za kukurupuka za wassira tungefika huko hadi kwenda kuombana misamaha? Kwanza aliyetakiwa kwenda kuomba msamaha ni yeye wassira, ila kwa kuwa anaeleweka kuwa nae ni bange, vijana waliomzidi busara wakaenda kumuombea radhi.
kauli za wassira ni hizi; aliwataka vijana wa cdm waliokuwa kwenye mkutano wake wanyooshe mikono. Then...? Baada ya kuona hakuna eti akashukuru kuwa hawapo. Kwani nchi ya ccm hii? Ndipo ziliposikika kelele na miruzi toka kila kona ya uwanja huo, huku umati uliokuwepo hapo ukinyoosha vidole viwili na kusema ile kauli maarufu ya cdm-piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiipoooooooooooooooooooooooz..............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Kazi ya wassira ni ipi?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,076
Likes
17,771
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,076 17,771 280
Muulize muhifadhi mkuu Gombe National park atakueleza kwa ufasaha maana kule ndipo ulipo ukoo wake.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
229
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 229 160
ni kama ya Nape ccm
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Muulize muhifadhi mkuu Gombe National park atakueleza kwa ufasaha maana kule ndipo ulipo ukoo wake.
ngoja niende wizara ya maliasili kupata ukweli mkuu
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
kutishia watoto mtaani, hasa watoto wanaopenda kulialia,
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
tunaambiwa wassira ni waziri wa mahusiano ya umma. Labda tupate ufafanuzi wa mahusiano ya umma. Lakini tunaambiwa kuwa yeye ndiye aliyesababisha lile sakata la vijana watatu wa cdm kukamatwa na kuwekwa ndani. Kosa lao ni kuhudhuria mkutano wa ccm? Mabona ni yeye wassira aliwachokoza?
Sakata hilo likapelekea hadi vijana wa ccm kwenda kuomba msamaha kwa katibu wa cdm. Nako kukazuka tafrani nyingine. Yule bangebange nae akajipeleka na vijana wa cdm wakamkwida, na kwa busara ya katibu mkuu ndo ikawa pona yake. Kudhihirisha ukuda wake, badaala ya kushukuru kuwa yameisha anapeleka tena lawama kwa vijana wa cdm kuwa wameonyesha utovu wa nidhamu.
Kama sio kauli za kukurupuka za wassira tungefika huko hadi kwenda kuombana misamaha? Kwanza aliyetakiwa kwenda kuomba msamaha ni yeye wassira, ila kwa kuwa anaeleweka kuwa nae ni bange, vijana waliomzidi busara wakaenda kumuombea radhi.
kauli za wassira ni hizi; aliwataka vijana wa cdm waliokuwa kwenye mkutano wake wanyooshe mikono. Then...? Baada ya kuona hakuna eti akashukuru kuwa hawapo. Kwani nchi ya ccm hii? Ndipo ziliposikika kelele na miruzi toka kila kona ya uwanja huo, huku umati uliokuwepo hapo ukinyoosha vidole viwili na kusema ile kauli maarufu ya cdm-piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiipoooooooooooooooooooooooz..............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Kazi ya wassira ni ipi?
Kazi ya Wasira ni mahusiano ya umma yaani kuunganisha ikulu na umma, nadhani nimekujibu. Haya funga thread mara moja.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Kazi ya Wasira ni mahusiano ya umma yaani kuunganisha ikulu na umma, nadhani nimekujibu. Haya funga thread mara moja.
pamoja na majibu ya mashaka ya ndugu mwita, ningependa kuuliza swali la nyongea. Je, umma ni nini na ikulu ni kitu gani. Na je, umma na ikulu vinaingilianaje?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
pamoja na majibu ya mashaka ya ndugu mwita, ningependa kuuliza swali la nyongea. Je, umma ni nini na ikulu ni kitu gani. Na je, umma na ikulu vinaingilianaje?
Ikulu ni taasisi inayojumuisha kazi na majukumu ya Rais wakati umma ni mkusanyiko wa raia kwa umoja wao. Haya funga thread mara moja.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Ikulu ni taasisi inayojumuisha kazi na majukumu ya Rais wakati umma ni mkusanyiko wa raia kwa umoja wao. Haya funga thread mara moja.

kwa wahisani au?
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Ikulu ni taasisi inayojumuisha kazi na majukumu ya Rais wakati umma ni mkusanyiko wa raia kwa umoja wao. Haya funga thread mara moja.
report post if u can. Sasa mbona huyu jamaa anachafua hali ya hewa kati ya umma na ikulu?
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Mimi kazi kubwa ya Wassira ninayoifahamu ni "kusinzia ovyo". Huyu jamaa wakati mwingine huwa anasinzia hata akiwa anakula na familia yake!
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Kazi yake ni kulala wakati vikao vya bunge vikiendelea
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
154
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 154 160
Ikulu ni taasisi inayojumuisha kazi na majukumu ya Rais wakati umma ni mkusanyiko wa raia kwa umoja wao. Haya funga thread mara moja.
Ndugu haya majibu yako unarefer wapi??katiba, Sheria na kanuni, circular za serikali au unajibu kama unavyofahamu wewe???Napata mashaka sana na majibu yako, halafu nakuelewa kwa shida mno ndugu yangu.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,164
Likes
3,456
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,164 3,456 280
Kazi ya Wasira ni mahusiano ya umma yaani kuunganisha ikulu na umma, nadhani nimekujibu. Haya funga thread mara moja.
Ilihitaji wizara hii? Na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Ikulu (Salva et all) ina kazi ipi?
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Pakitakiwa hoja ya nguvu lazima utamkuta Wassira. Yeye hana habari na nguvu ya hoja. Jana alikiri rasmi kuwa yeye ni Tyson. JK alitaka kumpa Ukatibu Mkuu wa CCM akazuiwa na wazee.
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
154
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 154 160
report post if u can. Sasa mbona huyu jamaa anachafua hali ya hewa kati ya umma na ikulu?
Huyu bwana anapenda kujipambanua kama msemaji wa serikali humu ndani, kimsingi kazi yake kubwa humu ni uchafuzi wa hali ya hewa. We twende tu utaona, hapo anatafuta platform ya kutujazia siku.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
kazi uliyotumwa humu jukwaani hakika imeshakushinda. Soma uzi unasemaje kisha nyumbulisha. Kiufupi wassira alipata hiyo post kwa bahati mbaya sana. Ilibidi arudishwa Tarime kukabiliana na wezi wa mifugo toka nchi jirani. Lakini kazi sophisticated kama mahusiano ya umma hazitaki kusinzia, jazba wala papara. Anachafua hali ya hewa
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,944
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,944 25 145
Siyo kulala bungeni tuu..Hata akiwa anakata gogo anakuwa analala..Wewe tumbo lile umeliona??
 

Forum statistics

Threads 1,213,540
Members 462,184
Posts 28,481,594