Kazi ya Jeshi.......

Kazi ya Jeshi.......

Spear_

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Posts
1,890
Reaction score
1,542
afande.jpg

Kazi ya Jeshi Kugangamala!!!.....
 
naisi we ni mtu wa 5 kupost hii picha hapa JF toka mwaka 2010...
 
naisi we ni mtu wa 5 kupost hii picha hapa JF toka mwaka 2010...

Kwa Mwenzi 1 Jf inapata wageni wangapi?? wewe ukisema huhitaji wapo watakaohitaji........
 
Ndo tatizo la kuvaa modo hadi jeshini! Wazungu masharooo
 
Hii ilitokea pia siku ya kumzika JK Nyerere kule Butiama.
Niliiona live kwenye TV
 
Back
Top Bottom