Kazi niendayo kufanya usiku huu...

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,205
Points
2,000

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,205 2,000
Kuna zingine Zinatakiwa usiku
Mfano Hotelin Upande wa jikoni,au vyumbani, kwenye malls, supermarkets,mabasi,so inapigwa usiku ili asbh kazi ziendelee km kawa
Naongelea huyo mwenye mask na gloves. Kama usafi wa barabara sijawahi ona mtu anavaa vile kama siyo kwenye kupuliza dawa au kujikinga na sumu hewani.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
121,372
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
121,372 2,000
Shikamoo dada naamini umeamka vema... Tayukwa aliumwa na nyoka juzi usiku pale kwenye mishe yetu... Alilazwa na anaendelea vema
Naongelea huyo mwenye mask na gloves. Kama usafi wa barabara sijawahi ona mtu anavaa vile kama siyo kwenye kupuliza dawa au kujikinga na sumu hewani.
IMG-20191008-WA0184.jpeg
IMG-20191008-WA0185.jpeg
IMG-20191008-WA0183.jpeg
 

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,205
Points
2,000

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,205 2,000

Forum statistics

Threads 1,344,036
Members 515,307
Posts 32,805,587
Top