Kazi niendayo kufanya usiku huu...

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
121,391
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
121,391 2,000
Kipindi nilikua msomaji tu JF kabla sijajiunga nilikua napenda Sana story za mshana Jr nikua nasoma kwa hisia Sana nyingi ni zakuhuzunisha nyingine ni zakutisha. Halafu kulikua na mtu mmoja alikua ana jiita mngoa kucha jama alini chesha na ule ujumbe wa wakili pale kinondoni. Heshima kwenu mshana mungu akupe afya njema Kaka mkubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,344,041
Members 515,307
Posts 32,805,717
Top