Kazi ni nzuri kuliko hata mke............?

Kazi ni nzuri kuliko hata mke............?

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Posts
8,809
Reaction score
15,443
Sio maneno yangu................Someni wenyewe ujumbe huo hapo chini.............!




IMG00209.jpg
 
Ni kweli kazi ni nzuri kuliko hata mke, mke umempata kwa sababu ya kazi kwa maoni yangu,
 
Ni kweli, kazi ni nzuri kuliko hata mke, kwa sababu hata mke ukimuoa si una kuwa na KAZI NAYE.....? Au uongo??? Kama unaoa mke bila kuwa na KAZI NAYE, wa nini sasa????
 
Nafikiri Kazi ni nzuri na muhimu kuliko mke....Mke ni rahisi kupata si kazi asee......
 
Hayo maneno ya watu wa mwambao wanaweza kusema hivi kumbe wana maana ileee...kiswahili wacheza nacho kama kuchezea mpira wa chandimu watu hawa
 
Kazi nzuri bhana weee!!. Wanawake wenyewe kwanza hupenda kuwa na mtu mwenye kazi na sio mtu mwenye mke.....hapo ndipo utakapoona hata hao wenyewe wanamthamini mtu mwenye kazi.
 
Naona kuna km namba ya simu mbele ya swali. Labda alitaka mwenye jibu amtumie kwa namba hiyo.
 
Back
Top Bottom