Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,113 Reaction score 34,953 Jun 19, 2012 #1 mtoto hana adabu ...... Attachments 581106_427272083956388_905555429_n.jpg 49.6 KB · Views: 467
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jun 19, 2012 #2 Leo Mzizi unataka kuvunja vimbavu vyetu......
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,853 Jun 19, 2012 #3 hahahhhah.....mtoto noma.
Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,113 Reaction score 34,953 Jun 19, 2012 Thread starter #4 sister said: hahahhhah.....mtoto noma. Click to expand... Mtoto umleavyo?? ndivyo akuavyo looooo. sister Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
sister said: hahahhhah.....mtoto noma. Click to expand... Mtoto umleavyo?? ndivyo akuavyo looooo. sister
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,853 Jun 19, 2012 #5 MziziMkavu said: Mtoto umleavyo?? ndivyo akuavyo looooo. sister Click to expand... unaweza kudhani huyo mtoto katumwa kuuliza hilo swali.
MziziMkavu said: Mtoto umleavyo?? ndivyo akuavyo looooo. sister Click to expand... unaweza kudhani huyo mtoto katumwa kuuliza hilo swali.
Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,113 Reaction score 34,953 Jun 19, 2012 Thread starter #6 sister said: unaweza kudhani huyo mtoto katumwa kuuliza hilo swali. Click to expand... Watoto wa siku hizi hawana adabu kweli hahahahahah... wee acha tu sister
sister said: unaweza kudhani huyo mtoto katumwa kuuliza hilo swali. Click to expand... Watoto wa siku hizi hawana adabu kweli hahahahahah... wee acha tu sister
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,853 Jun 19, 2012 #7 MziziMkavu said: Watoto wa siku hizi hawana adabu kweli hahahahahah... wee acha tu sister Click to expand... wapo huru sana ndo mana wana uwezo wa kuuliza swali lolote wanalojisikia.
MziziMkavu said: Watoto wa siku hizi hawana adabu kweli hahahahahah... wee acha tu sister Click to expand... wapo huru sana ndo mana wana uwezo wa kuuliza swali lolote wanalojisikia.
M Mr Rocky JF-Expert Member Joined Oct 10, 2007 Posts 15,178 Reaction score 14,386 Jun 19, 2012 #8 Duh halafu hapo unajikuta yuko mbele ya wageni na anauliza swali kama hilo
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,853 Jun 19, 2012 #10 Mr Rocky said: Duh halafu hapo unajikuta yuko mbele ya wageni na anauliza swali kama hilo Click to expand... afu analiuliza kwa nguvu.........sijui utamfanyaje.
Mr Rocky said: Duh halafu hapo unajikuta yuko mbele ya wageni na anauliza swali kama hilo Click to expand... afu analiuliza kwa nguvu.........sijui utamfanyaje.