Kazi JWTZ


K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
Wadau wa jf naomba sana siku zitakapotangazwa nafasi za kujiunga JWTZ atakayepata data anijuze. Mm niko vjjn sana hvyo siwezi pata magazeti, na access ya internet ni ya kuazima tena kwa shida sana.
 
jipitishe

jipitishe

Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
0
jipitishe

jipitishe

Member
Joined Sep 12, 2011
55 0 0
Hata mimi nasubiri kazi za jwtz so atakaye sikia atujuze...
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Mbona nlickia mwez huu wanatoa..
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,478
Likes
2,859
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,478 2,859 280
info muhimu sana hizi,atakayepata awajuze.
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
Ni kazi za proffesionals au kuomba ujeda?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,643
Likes
1,915
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,643 1,915 280
wakurya wote free entry
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
136
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 136 160
hbr ktk ndani ya jeshi nimejulishwa kuwa sasa hv wamemaliza mchakato wa kusail form vi science weny div 3,na wameshasambzwa nchi tatu kwa mafunzo.Muda huu wanatarajia kusaili digrii na diploma.then waende Afsa kadeti.ila mpaka walio phase 2 wa wamalize mwezi wa kumi 2,wakimaliza ndani huko watalipua za Nje.
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
Mi mwenyewe nasikilizaia tutajuzana wakuu...
 
K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
hbr ktk ndani ya jeshi nimejulishwa kuwa sasa hv wamemaliza mchakato wa kusail form vi science weny div 3,na wameshasambzwa nchi tatu kwa mafunzo.Muda huu wanatarajia kusaili digrii na diploma.then waende Afsa kadeti.ila mpaka walio phase 2 wa wamalize mwezi wa kumi 2,wakimaliza ndani huko watalipua za Nje.
nashukuru mkuu kwa taharifa, naomba uendelee kunijuza mkuu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
hbr ktk ndani ya jeshi nimejulishwa kuwa sasa hv wamemaliza mchakato wa kusail form vi science weny div 3,na wameshasambzwa nchi tatu kwa mafunzo.Muda huu wanatarajia kusaili digrii na diploma.then waende Afsa kadeti.ila mpaka walio phase 2 wa wamalize mwezi wa kumi 2,wakimaliza ndani huko watalipua za Nje.
cjakuelewa.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
mhhhhhhhhhh! yaani magereza niliogopa, nyie ndo mnaulizia jwtz, kweli ukiona cha nini wenzio wanajiuliza watakipata lini, mwee!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,755
Likes
2,742
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,755 2,742 280
Je wanyambara??na segito??
 
T

tinaalfred

Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
0
Age
31
T

tinaalfred

Member
Joined Aug 5, 2011
15 0 0
poa kaka wote tunaosubiri nafasi za JWTZ wadau tujulishane but nyepesi nilizo pata professional usahili mwezi wa 2
 

Forum statistics

Threads 1,249,966
Members 481,167
Posts 29,716,096