Kazi au mume......ushauri


O

Oak

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
O

Oak

Member
Joined Sep 6, 2011
34 0 0
Mtalingolo; Lakini kazi ya UN ni mkataba wa miaka miwili, so mume akiacha kibarua chake aondoke na mkewe then mkataba ukija kuisha itakuwaje?? Wanarudi kwenye msoto wa kutafuta kazi tena hapa bongo...?


Hapo ndo palipo na shida, tatizo lingine mwanamke akiongezewa tana miaka inamaana jamaa aendelee tu kukaa nyumbani mkewe anafanya kazi?
Kama anataka yeye aende tu akafanya kazi huko akimaliza hiyo miaka 2 arudi lakini siyo lazima waende wote. Yawezekana pia mume anachannel zake hivyo kumkurupusha aziiache kwa miaka miwili anaona ni ngumu, hivyo mke naye anahitaji kuheshimu maamuzi yake.
 
O

Oak

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
O

Oak

Member
Joined Sep 6, 2011
34 0 0
BINTI77; kazi ni bora zaidi,simshauri kuacha kazi,wengi imewaghalimu.

Ina maana kazi ni bora zaidi ya ndoa yao? Kwa hiyo kwa huyo mwanaume kazi yake siyo bora zaidi ya mwanamke ndo bora au kwa vile anafanya serikalini? Huwezi juwa ni kiasi gani kazi ya mwanaume ilivyo muhimu zaidi kwake pia. Na pia inategemea na maelewano yaliyokuwepo mwanzo kati ya mume na mke hivyo siye tuliyoko inje tusitowe maamzi ya kumlaumu mwanaume kutofuatana na mkewe. Kama hapo awali mawasiliano/maelewano yalikuwa na tatizo tusitegemee mwanaume kwenda kukaa ndani anahudumiwa, hilo alitatokea maana ataona kuwa uanaume wake umevuliwa na sasa anahudumiwa na mke na kusomeshwa juu (Hana sauti tena).
 
O

Oak

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
O

Oak

Member
Joined Sep 6, 2011
34 0 0
Dena Amsi; Nailyne nakwambia ukweli kazi ndo mpango mzima mume mpango wa kando ha ha ha ha ha


Mara nyingi mtu aliye na mtafaruku kwenye mahusiano yake atatoa maamzi kutokana na mazingira aliyomo. Kama ungekuwa na furaha na Upendo katika ndoa/mahusiano yako usingetoa huo ushauri. Mtu aliye na matatizo ya ndoa atakwambia ndoa ni mbaya wakati yule aliye na furaha na upendo katika ndoa yake atakwambia kwa nini alichelewa kuingia ndani ya ndoa......Mwenye kuchukuwa ushauri pima ushauri wako unatoka kwa mtu wa namna gani maana japo hatujuani lakini unaweza kujuwa watu waliyo na mshikemshike kwenye mahusano yao kwa kusoma ndani ya mistari.
 
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2010
Messages
284
Likes
3
Points
0
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2010
284 3 0
Oak : Dena Amsi; Nailyne nakwambia ukweli kazi ndo mpango mzima mume mpango wa kando ha ha ha ha ha


Mara nyingi mtu aliye na mtafaruku kwenye mahusiano yake atatoa maamzi kutokana na mazingira aliyomo. Kama ungekuwa na furaha na Upendo katika ndoa/mahusiano yako usingetoa huo ushauri. Mtu aliye na matatizo ya ndoa atakwambia ndoa ni mbaya wakati yule aliye na furaha na upendo katika ndoa yake atakwambia kwa nini alichelewa kuingia ndani ya ndoa......Mwenye kuchukuwa ushauri pima ushauri wako unatoka kwa mtu wa namna gani maana japo hatujuani lakini unaweza kujuwa watu waliyo na mshikemshike kwenye mahusano yao kwa kusoma ndani ya mistari.


Oak
hapo kwenye blue umesema ukweli, naona watu wanasema kazi zao ni bora kuliko ndoa zao. Hiyo kazi utaifanya vema kama una mtafaruku kwenye ndoa yako?
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Hivi niache ajira yangu parmanent serikalini kwa mkataba wa miaka 2 ambao bado hata maingira siyajui? Kweli? Nikawe kula kulala na kuja kutafuta tena ajira bongo after 2 years? Kweli?

Huyo mume ana busara sana tena sana!!!
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Mara nyingi mtu aliye na mtafaruku kwenye mahusiano yake atatoa maamzi kutokana na mazingira aliyomo. Kama ungekuwa na furaha na Upendo katika ndoa/mahusiano yako usingetoa huo ushauri. Mtu aliye na matatizo ya ndoa atakwambia ndoa ni mbaya wakati yule aliye na furaha na upendo katika ndoa yake atakwambia kwa nini alichelewa kuingia ndani ya ndoa......Mwenye kuchukuwa ushauri pima ushauri wako unatoka kwa mtu wa namna gani maana japo hatujuani lakini unaweza kujuwa watu waliyo na mshikemshike kwenye mahusano yao kwa kusoma ndani ya mistari.
Umenena vyema kabisa ndugu
 
R

rakeyescarl

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2007
Messages
413
Likes
13
Points
35
R

rakeyescarl

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2007
413 13 35
Na wanaume wenyewe wa TZ walivyo haba na haswa marrying men,mmmmmh kuna watu wakisikia mama ameondoka ,itabidi jamaa aende kwa Kakobe,Paroko au kwa Sheikh akaombewe la sivyo usalama wake uko mashakani by 100%.
Nina m
tu wangu eti kadada ka Chuo kakamwambia naomba tuwe sote for this period wala siji kulala kwako, lakini jamaa ali sepa kuhamia kwa ka dada kila mtu alishangaa, sasa kanauliza kwani mimi na yeye tuna tofauti gani, na sijui jamaa aliahidi nini ameshindwa kuchomoka.
Mwambie dada aende bila pressure ya mume, wanaume watapatik
ana jao kwa shida lakini akiiachia shule kupatikana kwake ni kazi!
:gossip:[
QUOTE=SaraM;2495877]Mwaambie aende akakae mwenyewe kiasi, akirudi kama wamekutana jana yake mahaba motomoto[/QUOTE]
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
<b>Dena Amsi</b>; Nailyne nakwambia ukweli <font color="#ff0000">kazi ndo mpango mzima mume mpango wa kando ha ha ha ha ha<br />
<br />
<br />
</font><font color="#000000">Mara nyingi mtu aliye na mtafaruku kwenye mahusiano yake atatoa maamzi kutokana na mazingira aliyomo. Kama ungekuwa na furaha na Upendo katika ndoa/mahusiano yako usingetoa huo ushauri. Mtu aliye na matatizo ya ndoa atakwambia ndoa ni mbaya wakati yule aliye na furaha na upendo katika ndoa yake atakwambia kwa nini alichelewa kuingia ndani ya ndoa......Mwenye kuchukuwa ushauri pima ushauri wako unatoka kwa mtu wa namna gani maana japo hatujuani lakini unaweza kujuwa watu waliyo na mshikemshike kwenye mahusano yao kwa kusoma ndani ya mistari.</font>
<br />
<br />
Narudia nakusisitiza kuwa kazi ndo mpango mzima.....
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
mkuu ukisema ndoa ni ya watu 2 ambao ni independent i beg to differ coz, ikiwa kila mtu anafanya lake katika ndoa then meaning ya ndoa haipo tena binafsi naamini ukikubali maisha ya ndoa unaweka kando umimi,na usisi unachukua nafasi n so to speak kila jambo unaloamua kufanya ni lazima uangalia litamuaffect vipi mwenzio sio tu kuamua bz wewe umeamua
Theoretically uko sahihi, ila practically (especially baada ya kumalizana na hang over ya uchumba) hauko sahihi... Muulize DA labda atakueleza ninachomaanisha!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,696
Members 475,218
Posts 29,266,972