20PROFF
JF-Expert Member
- Nov 5, 2013
- 8,217
- 7,263
Naunga mkono hoja..Watu Wa aina hyo wanakuwa wapole na wenye huruma sana.
Mungu ni mkuu hawezi kukunyima wala kukupa vyote,.
Sent using Jamii Forums mobile app
Too bad humpati unaishia kuwa singo maza
Possible sana tu, check body languageIs it possible kidume alazimishwe kufunga ndoa?
Inaweza kuwa sura yake tu hiyo na ikawa tofauti na roho yake.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo unateseka?Too bad humpati unaishia kuwa singo maza
NopKwa hiyo unateseka?
Sawa.
@kasie hakuna kitu kama hicho hata iweje kwangu haiwezekaniUnaweza kuta ni mtamu kitandani... Aaahahahahaa mawazo ya Mahaba K.
Wa hivi humtaki kabisa?
Teh hii picha yako?Wa hivi humtaki kabisa? View attachment 1340628
Wapi nimesema ni yangu mkuu? Mimi ni kabwela tu hata kesho yangu siijui!
Tutathibitisha vipi kuwa una roho nzuri??Watu kama hao wanakuwaga na roho nzuri sana tofauti kabisa na mwonekano wao. Mfano mzuri ni mimi mwenyewe
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani huyo kesho yake anaijua?Wapi nimesema ni yangu mkuu? Mimi ni kabwela tu hata kesho yangu siijui!