Kauli ya Nape Juu ya Arusha na Tafsiri Yangu

Kauli ya Nape Juu ya Arusha na Tafsiri Yangu

'Fools step where even angels fear to tread'. The work of the Mattarese!!
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Yes sometime tunachungulia kidogo kupata reference. jitahidi uweke kwa kadri uwezavyo.
Vp kwa upande wa magamba hayavuliki tena? yamekushinda kabisa? angalia yasije kukuangusha.
 
Nape ameandika hivi kwenye Wall yake ya Facebook

3. CCM wanamuogopa Lema na Wasingependa Agombee tena (Ili Kurudisha "Amani" na "Utulivu" Arusha) So CDM wajiandae kisheria Naamini Mapambano ya CCM/Serikali yake hayajaisha jana. Watakuwa wanasubiri Muda wa Lema kukata/kukubaliana na Rufaa upite wafungue kesi nyingine ya Pingamizi.

4. Kwa hali inavyoelekea itachukua Muda Mrefu sana kwa Arusha kupata Mbunge

Kwa sababu mahakama ni zao...majaji ni wao...wanaweza thubutu kufanya mchezo mchafu huu....lakini nina imani viongozi wa CHADEMA wapo makini.....

Wao wana mahakama..dola...pesa sisi tuna MUNGU mwisho wa siku watashindwa....HAKUNA ALIYE WAHI KUSHINDA NGUVU YA UMMA
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Mheshimiwa Nape, Unasafari ndefu sana ya kujisafisha ili watu tukuamini tena. Naamini unafanya hivyo kwa niaba ya wakuu wako. Arusha hata akasimame nani CDM wanashinda, Lema wanamuita Raisi wao na sijui kama unalijua hilo. Kwa taarifa yako sasa Arusha, Mwanza, Singinda, Shinyanga, Sumbawanga, Mbeya na wilaya zake CCM msahau hata kama utaratibu wetu ule wa masanduku kura hazitatosha. Pita hayo maeneo wananchi na sio viongozi wanavyokupokea
 
Nape na ccm yake hawana jipya. Pamoja na mh. Godbless lema kuvuliwa ubunge jimbo la arusha, jimbo hilo halitarudi ccm bali litaendelea kubaki mikononi mwa cdm. Mh g. Lema hakushinda kwa kubahatisha, wana arusha na watanzania wanampenda kwa kuwa yuko tayari kupoteza hata maisha yake kwa ajiri ya watu waskini. Tukumbuke uhodari wake aliouonyesha tangu kuwa mbunge wa arusha mjini mpaka hapo jana mahakama ilipotengua ubunge wake.

Mahakama ni chombo kinachoheshimika sana, hatutapingana na uamuzi wake kama kweli imejirisha na ushahidi uliotolewa ( if the evidences were proved beyond reasonable doubt ). Kilichopo tunapaswa kuwa wapole tujipange na kuona nmna gani jimbo letu tunalirudisha chadema.

Mwneyekiti sisi tunakukungoja na tunaomba katika tamko lako basi la siku ya jumamosi utupe mwelekeo ambao sisi kama wanachama tujue nini kinachopaswa kifanyike.
 
Huyu Mungu tunamsingizia sana, siku ya siku atatuuliza maswali mengi yasiyo na majibu
 
waheshimiwa .
Jimbo la Arusha , Ni la Vyama pinzani Jimbo arusha kihistoria tangu mfumo wa vyama vingi vianze halijawahi kuwa la CCM , bila ujanjaujanja. Jimbo lilewahi kuwa la NCCR, TLP na sasa CHADEMA, Hivyo Kamwe jimbo hili aliweze kuridi CCM.
Wiki iliyopita Diwani wa olasiti Bwana ismail, CCM alikataa msaada wa madawati kisahakuwa nataarifa ya msaada huo.
wakati huo huo wanafunzi hawana madawati. Hilo ndiotunda la CCM.
 
CCM ANGALIENI MFANO WA ARUMERU, KISHA MJIULIZE, "TUTAWEZA KUCHUWA JIMBO LA ARUSHA?" HATA KAMA MTABEBA WASTAAFU WOTE WAKAPIGE KAMPENI MWISHO WAKE NI KUGAWANA AIBU KAMA YALIYOWAKUTENI ARUMERU.!!!!

ANGALIENI AIBU NYINGINE YAWAJIA MSIPOKUWA MAKINI. :yell:
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

***** nepi..tutawafundisheni adabu arusha. Ngoja turudi kwenye uchaguzi..manina
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Nnape bwana!!!!! kuna nyakati hata huwa nashindwa kuamini kama kweli hizi ni akili zako na kuna wakati huwa nafika mbali zaidi kwa kufikiri pengine ni mtu mwingine ametumia jina lako hapa jamvini. Anyway, kama kweli ni wewe nakupa hongera, kwanza kwa kujitokeza na kuona watu wanaichukuliaje ccm hapa jamvini, lakini pia kwa ujasiri wa kutoa hoja na kuchangia mada mbalimbali.

Nnape sikukumbushi, hili unalifahamu kabisa kuwa CCM is NO MORE.....No matter what you will do as individual being or as a party, there is no way you can rescue CCM by this time. Nakuhakikishia, kama 2015 mtashinda urais, hamtaweza kuongoza kwa sababu mtashinda kwa kuiba kura nyingi mno. Na kama you still depending on the army, police na usalama wa taifa, HAWA WOTE NI WACHACHE SANA UKILINGANISHA NA WATANZANIA MILIONI AROBAINI. Angalia Misri, Tunisia na kwingine ambako nguvu ya umma imefanya kazi. CCM haina dira wala mwelekeo tena. Kolimba alisema haya mkamuua, lakini ukweli unabaki pale pale, CCM impoteza asili yake na kamwe haiwezi kurudi kuwa kama awali. There is no way you can make CCM to be like it used to be....what CCM it deserve by now is only DEATH...na hiki kiko wazi kabisa. Hakuna mtu CCM ambaye atasimama kugombea urais atakaye kuwa na INFLUENCE kwa watu.....

Nakushauri uanze kutafuta kazi ya kufanya baada ya 2015. Kwa sababu CCM ikifa haiji kufufuka daima na milele amina....
 
Ni usaliti tu, hana mapenzi na magamba hata yeye, CCJ ilitoka wapi? naona analinda kibarua chake na sifa kuingia ikulu
 
kudadaadeki! I dare to speak CCM hata wakimsimamisha nabii kama Yesu au Muhamadi hawashindi Arusha... Chezea vichwa vya Rchuga nyieee!

Tuko pamoja, ila haya ni matumizi mabaya ya jina YESU, utakumbuka kuwa waliotengeneza meli ya titanic waliapa kuwa hata Mungu hawezi kuiangusha, kilichowakuta wanakijua wao wenyewe. Tayari aliyeiweka cdm arusha mjini ni Mungu, na agano lake litabakia palepale, au sio! Mungu atusamehe.
 
Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM

Ile katuni yako ukigigonga cheer na wenzako baada ya sioi kuolewa EL ameimind
 
nonsense nape,katibu wa uenezi na uongo,
tatizo la sekta ya utalii ni lamuda mrefu tanzania,je lema pia ni chanzo cha watalii kushukia kenya na kuja hapa tanzania?????ii inadhihirisha kwamba bw nape unaendelea kutumika kwa manufaa ya mabwana wachache,wasiokuwa na huruma na Taifa hili. :heh:
 
Haya ni mawazo mgando tu,,kwani Arusha hakuna amani? na kama hamna mbona serikali haijatangaza eneo hilo kuwa sio salama?!! unaweza ukanunua kila kitu lakini huwezi kununua imani na mapenzi...hata sasa cdm itashinda tena
 
nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa fb wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! Karibuni sana wall ya katibu mwenezi wa ccm

siamini kama haya ni maneno ya kiongozi wa juu wa chama tawala! Yani hii ni ishara ya kujua ni kiasi gani viongozi wetu walivyo na mawazo finyu ya kufikili
 
Back
Top Bottom