Kwa kweli ni vigumu kuamini kuwa uwezo wa Kijana kama Nape wa kuweza kufikiri umeishia kikomo kias hicho eti BILA AIBU ET LEMA MPIGANIA HAKI ameirudish nyuma Arusha kimaendeleo wakati walanguzi na Wachuuzi wa rasilimali za wanyonge wakiendelelea kutunisha matumbo yao kwa kisingizio cha aman huku idadi kubwa ya walipa kodi wakizidi kutaabika, Chama cha Mapinduzi kwa sasa kutamka neno rushwa ni tusi kubwa mbele ya wafuasi wake kwani ndio ngao yao kwa kila kitu ili waweze kufanikisha jambo lolote kuanzia mabalozi wanyumba kumi mpaka Ikulu hii ni aibu kwa Taifa na chama cha Magamba, Kitendo cha kutengua ubunge Lema ni anguko lingine la Magamba kwani Arusha ni kitovu cha mabadlliko hivyo wajiandae kuvuna aibu nyingine tena kama waliyoivuna Arumeru Mashariki