Kauli ya mke: Kwanini moyo wangu umekuchoka?

Kauli ya mke: Kwanini moyo wangu umekuchoka?

Kama unavyosoma hapo kwenye title, hiyo ni kauli nliyoambiwa na mke wangu wa ndoa na nimezaa nae watoto kadhaa copyright na mimi.

Kimsingi tunaishi mbalimbali muda mrefu sana kutokana na masuala ya kikazi na utafutaji. Nahisi tayari anakandwa huko. Kwa kauli hii kuna ndoa kweli hapa?

Mi sijamjibu nimeendelea tu na harakati zangu za maisha.

Kila la kheri Young Africans.

Sent from my SM-J111F using JamiiForums mobile app
Muulize "Kwa hiyo unashauri nini Mke wangu kipenzi?"
 
Mkuu Umesema mnakaa Hata mwezi Hamuwasiliani! kimsingi Hapo hakuna ndoa tena. Amekurahisishia njia kwa kukwambia amekuchoka.

Mimi Niko Upande wake kwa sababu moja tu, Ndoa zinachosha na mkichokana ni kheri kuachana kwa amani kabisa kuliko kuleteana figisi.

MOVE ON wachana na hio ndoa.
 
Mwenzio nyege zinamtesa hapo, yupo kwenye ndoa halafu hatombwiiiio jiongeze bro
 
Kama unavyosoma hapo kwenye title, hiyo ni kauli nliyoambiwa na mke wangu wa ndoa na nimezaa nae watoto kadhaa copyright na mimi.

Kimsingi tunaishi mbalimbali muda mrefu sana kutokana na masuala ya kikazi na utafutaji. Nahisi tayari anakandwa huko. Kwa kauli hii kuna ndoa kweli hapa?

Mi sijamjibu nimeendelea tu na harakati zangu za maisha.

Kila la kheri Young Africans.

Sent from my SM-J111F using JamiiForums mobile app
Ni kupongeze kwa ku ignore meseji yake, sasa hivi inamuuma vile hujaonyesha kuumizwa. Wanaume kama tuki focus na kutafuta pesa ili tuwahudumie wapendwa wetu tungejiepusha mambo mengi sana. Umetuwakilisha vyema, subiri hadi mwenyewe atamke kuwa anataka talaka basi. Ila jiandae kiakili, lolote linaweza kutokea muda wowote ili usiunie sana hakikisha unasehemu ya kupoza maumivu yako lakini huyobkipozeo hapaswi kujua kama unapitia magumu. Kila la kheri kiongozi
 
Hivi Mimi nitaoa Kweli Kama mambo yenyewe ndo haya 🤔🤔🤔🤔

Au Basi tu....
 
Daaahh!!!nimempenda bure huyo mke wako,,,,hivyo ndivyo inavyotakiwa kwenye mahusiano hata kwenye maisha pia hata kama mmefunga ndoa kuambizana ukweli mapema tuu unapoona mambo yanaenda kombo ili isije leta taharuki kwa jamii pindi maamuzi ya ovyo yanayoweza kuja tokea baadae!!Jamaanii katika mahusiano ya namna yoyote yale kuchokana kupo na ndio asili ya ulimwengu inabidi uwe fleksibo kwenye kuishi ndio utainjoi maisha,,,unaishi kwa utashi,, kujali na kuheshimu mazingira ya wakati huo kwa fikra zenye akili,,hekima na busara ndani yake na si kuishi kwa mazoea/kimazoea,,usijaribu kukazaa shingo itakukosti pakubwa,,,,,tujitahidi angalau kwa utashi tuliojaaliwa kujali,,kuthamini na kusikiliza zaidi hoja,,hisia na maono ya wengine kuliko kujipa ubinafsi,,,Umimi zaidi,,ukamilifu,,,sijui vijiutukufu vilivyo pitiliza"""###Usilie kwa kuwa Yameisha/Limeisha,,Bali Furahi kwa kuwa Yametokea/Limetokea###Binti yako bonge moja la Muungwana ni vitendo na ukweli ulionyooka tuu na ndio siri ya muungwana
 
Kuna vijimambo vikitokea, mwanaume kaa mbali kidogo, ukiona unapoteza sauti ndani ya nyumba, mke anajidai kuwa na sauti, mke anaongea oohh tuachane, usijiulize mara mbili mpe talaka, ama mrejeshe kwao kwanza.
 
Yan we ni shabiki wa Yanga afu unataka usichokwe?
 
Kawaida, sisi wanaume tunajionaga ndo huwachoka wanawake ila kiuhalisia mwanamke ndiye humchoka mwanaume kwa haraka sana... how? ni issue ya muda mwingine ngoja nipumzike mimi kijana mwenye kuwaangalia watesekao.
 
Back
Top Bottom