Kauli ya First Lady wa Dk. Slaa, Josephine

Kauli ya First Lady wa Dk. Slaa, Josephine

Mtaibua na kubukua sheria zote ,ila kwa hili mkuu hatoki ,labda wamuonee huruma ,jingine ni aibu kwa kiongozi wa Chama kubaka wanawake tena wanaoonyesha kuwepo kwa undoa ,yaani haiingii akilini kabisa ,kwa mheshimiwa kama Slaa kuvaa mwananmke ambae data zake zina utata ,na sasa ndio analipa price.

Kwa kuwa shauri hili la madai ya kuibiwa mke sasa limeshapelekwa mahakamani ambapo ndipo sheria hutafiriwa na kuamua nani mkosaji na mkosewa tusubiri tuone mwisho wake utakuwaje badala ya ku predict msindi nje ya mahakama
 
kwani nyie wote hapa mmeshapima?na kama kuna aliyeathirika ,je aliachishwa kazini? Mie sioni uhusiano wa vvu na uongozi ukizingatia VVU sio ukimwi...

Binti Zion
Ndio maana siasa za maisha binafsi zinatakiwa kukemewa kwa nguvu zote maana zina madhara sana. Na madhara yanakwenda si kwa wanaorushiana maneno bali kwa watu wao wa karibu hasa familia. Hili suala la "umechukua mke wa mtu" basi na "wewe una VVU" ni mambo binafsi, ila kwa kuwa mambo ni mwaga ugali, nami nimwage mboga siasa zinasonga ndo tumefika hapa
 
Hii imenikumbusha siasa za Museveni na Kiiza Besigye
 
Bado wagombea wanayo nafasi ya kunadi sera na ilani za vyama vyao pamoja sifa binafsi kwanini wachaguliwe wao na si wengine. Hakuna haja ya kuwa na Jazba kwa Chadema baada ya kashfa za ngono kuchafua hali ya hewa bila kutarajia. Tundu Lisu tuliza mpira na wakati mwingine mkikaa kimya itaoneka mko weledi kuliko kujibu kila hoja.

Kuchafuana ni sehemu ya gemu katika siasa na si Dr. Slaa pekee hata Obama alipigwa na kashfa wakati wa kampeni.
Kwenye bold naona kama umejijibu.
 
Binti Zion
Ndio maana siasa za maisha binafsi zinatakiwa kukemewa kwa nguvu zote maana zina madhara sana. Na madhara yanakwenda si kwa wanaorushiana maneno bali kwa watu wao wa karibu hasa familia. Hili suala la "umechukua mke wa mtu" basi na "wewe una VVU" ni mambo binafsi, ila kwa kuwa mambo ni mwaga ugali, nami nimwage mboga siasa zinasonga ndo tumefika hapa

Naona Jamaa wanamwaga ugali Umechukua mke wa mtu VS Wewe una Ukimwi:lol::lol::lol::lol::lol:
 
Mtaibua na kubukua sheria zote ,ila kwa hili mkuu hatoki ,labda wamuonee huruma ,jingine ni aibu kwa kiongozi wa Chama kubaka wanawake tena wanaoonyesha kuwepo kwa undoa ,yaani haiingii akilini kabisa ,kwa mheshimiwa kama Slaa kuvaa mwananmke ambae data zake zina utata ,na sasa ndio analipa price.

Watakupotosha wewe tu mkuu ,bora Dr Slaa kupewa kura kulikoni wezi wa mali ya umma.sasa kama unafikiri josephine mali ya umma mnyime kura Dr Slaa.
 
Chadema mnapoteza mwelekeo, kama kweli kiongozi katoa haya maneno, anaonyesha ujinga wake...
 
Sasa huo utakuwa ni unyanyapaa kwa waathirika.kwani mgonjwa wa ukimwi haruhusiwi kuwa kiongozi? si anaishi kwa matumaini?Acheni hizo bwana.

Zion, nakuunga mkono kwa asilimia 100,kwa sababu ukimwi siyo ugonjwa bali ni upungufu wa kinga mwilini ambapo mwathirika anaweza akaishi zaidi ya miaka 20 huku akiendelea kufanya shughuri zake kama kawaida iwapo atazingatia masharti ya matumizi ya dawa za kuongeza kinga mwilini. Je? tumewaona watanzania wangapi wanafanya kazi na wanatumia dawa kila siku kulingana na magojwa waliyonayo huku utendaji wao ukiwa mzuri na wa kuigwa.
 
kwani nyie wote hapa mmeshapima?na kama kuna aliyeathirika ,je aliachishwa kazini? Mie sioni uhusiano wa vvu na uongozi ukizingatia VVU sio ukimwi...
Hivi kirefu cha Ukimwi ni nini na kirefu cha VVU ni nini hebu nipe shule.
 
kwani nyie wote hapa mmeshapima?na kama kuna aliyeathirika ,je aliachishwa kazini? Mie sioni uhusiano wa vvu na uongozi ukizingatia VVU sio ukimwi...

u r right..! lakini mbona sisiemu wanahusisha uongozi wa nchi na mambo ya chumbani mwa slaa??????
 
Naona Jamaa wanamwaga ugali Umechukua mke wa mtu VS Wewe una Ukimwi:lol::lol::lol::lol::lol:

Hakika, ndio hapo wanapokosea, wenzao wanaweza wakawa wamemtumia hule jamaa kumshitaki Slaa lakini sio wao moja kwa moja..
 
Bado wagombea wanayo nafasi ya kunadi sera na ilani za vyama vyao pamoja sifa binafsi kwanini wachaguliwe wao na si wengine. Hakuna haja ya kuwa na Jazba kwa Chadema baada ya kashfa za ngono kuchafua hali ya hewa bila kutarajia. Tundu Lisu tuliza mpira na wakati mwingine mkikaa kimya itaoneka mko weledi kuliko kujibu kila hoja.

Kuchafuana ni sehemu ya gemu katika siasa na si Dr. Slaa pekee hata Obama alipigwa na kashfa wakati wa kampeni.

Sikubaliani na kukaa kimya kabisa maana kuna msemo "silence gives consent" yaani ukimya sawa sawa na kukubali. Kuna mambo fulani lazima Chadema ijibu hata kama sio kila jambo maana utajibu mangapi? Kwanza huyo Makamba mke wake wa sasa kutoka Bukoba alimpataje? Au anafikiri ni siri yake tu?
 
kwani nyie wote hapa mmeshapima?na kama kuna aliyeathirika ,je aliachishwa kazini? Mie sioni uhusiano wa vvu na uongozi ukizingatia VVU sio ukimwi...

Tatizo sio Kuathirika tatizo ni hili swala la kwenda nje ya nchi kila miezi sita kwa kodi zetu na amnataki kutuambia ukweli, Tuambieni Raisi wetu ana umwanini? Au mnataka kutufanya ya Nigeria? Kama mgombea afya yake ni ya utatana inatutia hasara serekali yatu Haina haja ya kuchaguliwa kwani hizo hela za kwenda nje kwenye matibabu zingetosha kununua vitanda vya kutosha kwa ajili ya mama zetu.
 
Nasikia shida hata kusoma magazetini mambo ya chumbani kwa mtu. Mambo ya nani kamuoa nani na nani kaolewa na nani.... upuuzi mtupu! Sera zikiisha bora kuendelea kubandika makaratasi kwenye miti na milingoti yote kama ninavyoona mitaani, huu upuuzi wa vyumbani kwa watu hatutaki kuusikia kwa vile na sisi tunao ilmradi tumeshavuka umri wa utoto.
 
Zion, nakuunga mkono kwa asilimia 100,kwa sababu ukimwi siyo ugonjwa bali ni upungufu wa kinga mwilini ambapo mwathirika anaweza akaishi zaidi ya miaka 20 huku akiendelea kufanya shughuri zake kama kawaida iwapo atazingatia masharti ya matumizi ya dawa za kuongeza kinga mwilini. Je? tumewaona watanzania wangapi wanafanya kazi na wanatumia dawa kila siku kulingana na magojwa waliyonayo huku utendaji wao ukiwa mzuri na wa kuigwa.
You are very right kula kidogo, mazoezi kidogo, matunda kwa saana....ha ha haaa now you are talking.
 
Ndugu Watanzania tunasafari ndefu sana ya kuikomboa nchi yetu kwanza kifikra ingali bado tunahitaji maendeleo. Ni aibu kwa watu wenye busara na akili timamu kujadili mambo haya.Nilitegemea kuona tunaangalia mambo ya msingi kama juzi walivyofanya wenzetu Wakenya.Tunajua kushabikia sana na kufuata mkumbo baadae tunalalamika.Watanzania mnaoelewa uchafu wa SIASA hamtayumbishwa na tutakuwa pamoja.MUNGU IBARIKI TANZANIA ....Hayo yamesemwa na DR Slaa
 
mkuu soma vizuri taarifa utagundua kwamba josephine na dr slaa wamemtumia mwanasheria wao kusema kwamba majibu yao yote wataenda kutoa mahakamani.hawa watu wana akili kama ulikuwa unasubiri waropoke ropoke hovyo hovyo kama kuhusu tuhuma zao umechemsha kama walivyotegemea kile chama cha wapumbavu.


swala liko mahakamni na huko ndio watajibu tuhuma zao ,wamewaacha mnaumiza kichwa matokeo yake hapa tumepewa data ambazo wahusika au muhusika kama bp haijampanda saa hizi basi ana moyo wa chuma.

Bora wachafuane chafuane labda at the end of the day watanzania tutafaidika kwani miaka 50 ya kunyanyaswa na kuzulumiwa mali za umma ni mingi sana bila kuona mwangaza wowote mbeleni.


Watu wanaanzisha vita vya mawe wakati wanaishi kwenye jumba la vioo.

Kama ni kuumbuka ccm wataumbuka sana safari hii, kwani kwa ninavyowafahamu watu kama kina Marando na Lisu, hii kesi itamgeukia huyo mume ***** pamoja na hao wafadhili wake, CCM.

CHADEMA wako makini na hii kesi kwani wanafahamu wataenda mahakani kuthibitisha ni jinsi gani jamaa hana hadhi wala heshima ya kulipwa kwa madai ya kuporwa mke. Anapohoji umakini wa mume kutengana na mke wake kwa miaka mitatu akiwa hafahamu wala hana nia ya kufahamu habari za mkewe, anaonyesha ni jinsi gani huyo mume asivyo stahili heshima ya kuwa mume, hawajibiki.

CCM wasihangaike na hizo kashfa kwani Watanzania wamewazoea kuwa mabingwa wa kubadili upepo wa hoja wanapozidiwa kwa kutunga kashfa, wao wajiandae KUIBA KURA TU, kwani kama ni ushindi wa halali mwaka huu haupo.
 
attachment.php
 
Back
Top Bottom