Katuni Ya Magufuli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katuni Ya Magufuli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Matope, Mar 20, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani hii katuni kwenye gazeti la Mtanzania imenifurahisha sana,jamani mwenye uwezo wa kupost catoon hiyo atusaidie pls,
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ????????????Lina patikana online hilo gazeti????
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,258
    Likes Received: 7,078
    Trophy Points: 280
    Ni nzuri, jamaa kachimbiwa chini imebaki shingo, na shingo yenyewe imefungwa kamba mbili na zote zimefungwa mbali na yeye, halafu kando kuna jamaa anauliza, vipi mzee wa samaki???
     
Loading...