Katuni: Hawa ndio wanaomhujumu Rais Magufuli

Katuni: Hawa ndio wanaomhujumu Rais Magufuli

Watu msiwe na akili fupi namna hiyo, leo mnaunga mkono western media kwa kumdhalilisha Raisi namna hiyo.
Sio kila mtu ni CCM anapowakilisha mada inayodhalilisha nchi na wananchi wake.
Raisi awezi kumaliza mambo yote kwa mwaka moja adi wa mchore namna hiyo. Mnatakiwa mjikomboe na mawazo mgando ya mda wote kuwaza upinzani. Mjifunze kujivunia kidogo mlichonacho
 
nashangaa hivi ni kwa nini watanzania wana get emotional au kutokwa na povu, Magufuli akikosolewa? yaani watu wamekuwa na mihemko ya ajabu sana, kitu kama hiki mtu anakuja kulalamika rais anahujumiwa? anahujumiwa kwa kuchorwa katuni? Magufuli yupo perfect? Magufuli amefanya maamuzi mangapi yenye mapungufu, tangia alipokuwa rais (achilia mbali alipokuwa waziri) sasa amechorwa katuni unakuja kulalamika hivi?

hapa jf mtu ukimkosoa magufuli unashangaa unaanza kujibiwa na ishu za lowassa, dah huu ni upunguani kweli, kila anayemkosoa magufuli ni wa lowassa siku hizi
tumia kichwa kufikiri sio moyo
Ndiyo maana nasema JF imevamiwa siyo kama enzi zile palipokuwa mahali pa critical thinkers. One day I will drop from this train! Kuna watu wa ajabu humu nowadays. The best thing one can do ni kuangalia nani umjibu!
 
View attachment 343829

Idhaa ya habar ya ujerumani DW imepost hii katuni ya Rais wetu John Pombe Magufuli kama nae anajipu kichwani.

Watanzania tunatakiwa tuungane kwa nguvu ili kupinga hizi hujuma zinazofanywa na watu tofauti kama hawa wanazofanya kwa Rais wetu ambae ameonesha nia ya kulikomboa hili taifa lililoharibiwa vibaya na wahuni.

Inasemekana na inasikitisha kusikia aliechora hii katuni ni mtanzania anaeitwa Gado aliyefukuzwa kazi Nation Media ya Kenya ndio anaetumiwa na vyombo vya magharibi kama DW ya ujerumani.

Na ikumbukwe kuwa ujerumani alikuwa anaunga mkono upinzani kwenye uchaguzi wa 2015.

Naomba watanzania tuungane pamoja kupinga vitu kama hivi vinavyomdhalilisha Rais wetu alieonesha nia ya kuwasaidia nchi yake.

Naomba TCRA mchunguze mambo kama haya na muangalie Sheria za Uhuru wa mitandao zinasemaje kwenye mambo kama haya ili wahusika wawajibishwe kwa hujuma na matusi kama haya kwa Watanzania.
Acha ubwege
 
Watu msiwe na akili fupi namna hiyo, leo mnaunga mkono western media kwa kumdhalilisha Raisi namna hiyo.
Sio kila mtu ni CCM anapowakilisha mada inayodhalilisha nchi na wananchi wake.
Raisi awezi kumaliza mambo yote kwa mwaka moja adi wa mchore namna hiyo. Mnatakiwa mjikomboe na mawazo mgando ya mda wote kuwaza upinzani. Mjifunze kujivunia kidogo mlichonacho
Can you say for certainty kuwa huyu ni Magufuli? Unaweza ukalitetea mahakamani? Acha mapenzi yasiyokuwa reasonable!
 
Labda nyumba za serekali alizouza wakati uleeee akiwa waziri wa ujenzi,msisahau boat Dar to Bagamoyo majuzi tu akiwa waziri wa ujenzi pia msitake kutuaminisha Magufuli ni malaika hata yeye anafanya makosa.
 
Zipi hizo? Kama ni zile za wakati akiwa waziri, basi majibu mazuri anayo kamanda sumaye. Yale yalikuwa ni makubaliano ya mwenyekiti wa baraza la mawaziri yaani rais na baraza la mawaziri, kwa maelezo ya Sumaye. Nakuwekea link, kuna uzi jamaa kaweka clip ya maelezo ya sumaye humu jf.

Kuna Clip ktk page ya uzi huu hapo chini, bofya umsikie kamanda sumaye.

UUZWAJI WA NYUMBA ZA SERIKALI.
Vipi ununuzi wa boti dar to bagamoyo na yenyewe unamrushia Mpira sumaye
 
Hiyo katuni inamdhalilisha Raisi wetu Magufuli, lakini wadau wanavyoitetea ni kama wako kwenye kampeni ya kuitetea hiyo media.
Lengo la katuni ni kufikisha ujumbe wa ukweli kwa namna ya utani. Ndio tunaona watu kama Masoud Kipanya, Nathan Mpangala na wengineo wakifikisha ujumbe kwa namna ya katuni na uo ujumbe ukaleta matokeo kwenye jamii. Media kama DW wanafikia hatua ya kumchora Raisi namna hiyo na watu wanaleta ujuaji wa kijinga kuunga mkono na kuhoji uhalali wa udhalilishaji namna kwa Raisi
 
Vipi ununuzi wa boti dar to bagamoyo na yenyewe unamrushia Mpira sumaye
Jina lako lina mzee ila wewe ni box tupu, hamna waziri anayefanya maamuzi ya mradi mkubwa yeye kama yeye, baraza la mawaziri linahusika na rais anahususika. Hata ishu ya mabehewa Mwakyembe alikuwa ni msimamizi wa kilichopitishwa na baraza la mawaziri.
Nilidhani ni bavicha tu ndio watupu kumbe hata wazee wao wa humu jf ni watupu.
 
Labda nyumba za serekali alizouza wakati uleeee akiwa waziri wa ujenzi,msisahau boat Dar to Bagamoyo majuzi tu akiwa waziri wa ujenzi pia msitake kutuaminisha Magufuli ni malaika hata yeye anafanya makosa.
JPM sio malaika ila sio fisadi, ana mapungufu mengine ya kawaida ya kibinadamu.
Tatizo waathirika wa kushikiwa akili mko wengi, kuna clip hapo juu ya sumaye kuelezea bado unabisha, na pia unatakiwa ujiongeze, sio anachokwambia kamanda mbowe nawe unamwza kama kilivyo, HAMNA WAZIRI anayefanya maamuzi ya miradi mikubwa bila ya kulihusisha baraza la mawaziri na kulipitisha, akiwamo rais.
 
Jina lako lina mzee ila wewe ni box tupu, hamna waziri anayefanya maamuzi ya mradi mkubwa yeye kama yeye, baraza la mawaziri linahusika na rais anahususika. Hata ishu ya mabehewa Mwakyembe alikuwa ni msimamizi wa kilichopitishwa na baraza la mawaziri.
Nilidhani ni bavicha tu ndio watupu kumbe hata wazee wao wa humu jf ni watupu.
Na ile issue ya richmond imekaa je mkuu?
 
View attachment 343829

Idhaa ya habar ya ujerumani DW imepost hii katuni ya Rais wetu John Pombe Magufuli kama nae anajipu kichwani.

Watanzania tunatakiwa tuungane kwa nguvu ili kupinga hizi hujuma zinazofanywa na watu tofauti kama hawa wanazofanya kwa Rais wetu ambae ameonesha nia ya kulikomboa hili taifa lililoharibiwa vibaya na wahuni.

Inasemekana na inasikitisha kusikia aliechora hii katuni ni mtanzania anaeitwa Gado aliyefukuzwa kazi Nation Media ya Kenya ndio anaetumiwa na vyombo vya magharibi kama DW ya ujerumani.

Na ikumbukwe kuwa ujerumani alikuwa anaunga mkono upinzani kwenye uchaguzi wa 2015.

Naomba watanzania tuungane pamoja kupinga vitu kama hivi vinavyomdhalilisha Rais wetu alieonesha nia ya kuwasaidia nchi yake.

Naomba TCRA mchunguze mambo kama haya na muangalie Sheria za Uhuru wa mitandao zinasemaje kwenye mambo kama haya ili wahusika wawajibishwe kwa hujuma na matusi kama haya kwa Watanzania.
Wahenga walisema Kikulacho ki nguoni mwako!
 
Nakubaliana na wewe kwenye hili; Watanzania wakiajiriwa kwenye vyombo vya nje hua wanao ujasiri wa kukosoa mambo ya nyumbani, tofauti sana na watu wa nchi nyingine.
Sikubaliani na wewe hapo unapozungumzia sharia za Ujerumani eti zifanye kazi Tanzania, elewa kwamba demokrasia kwenye nchi nyingine ni pamoja na kukosoa watawala, Tanzania sasa inataka kuonesha kua Magufuli ni kama mungu jambo ambalo sio sawa, yeye ni mtu na ni Mtanzania mwenzetu. Binafsi nakubaliana na mengi anayo yafanya but sikubaliani na mawazo yanayoingia vichwani mwa wengi eti asikosolewe, yeye nae ni MTU sio Malaika, naweza kukosea kama watu wengine tu.
 
Back
Top Bottom