Katuni: Bunge letu na dhihaka toka Kenya

Bunge katuni, wananchi katuni, ..ipo kitu hapa Tanzania ambayo si katuni?

Mtanzania zinafanana na viongozi wao. Falsafa ya kujitazama kiooni inafanya kazi hapa.

wananchi wanatizama "viongozi" na "viongozi" vinatizama wadanganyika(wananchi). Ni katuni tupu, aisee!
 
Nkamia ana Najisi Kiti cha Speaker.
Kwa bonge la kojo
 
Teh..teh..teh......bunge limekuwa kama kijiwe cha gahawa, CCM imetunyea kichwani...
 
Bunge gani unaliita tukufu, hili la mama Makinda? Mkiambiwa ukweli mnasema mnadharauliwa. Bunge gani hili, upuuzi mtupu!
utake usitake ndio bunge lenu hili na ww umeshiriki kuliunda kwa nguvu zote....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…