Katika hizi ID za JF unaweza ukahisi ninani?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika hizi ID za JF unaweza ukahisi ninani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Apr 9, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Wapendwa ninafurahi kuona ID alafu ukawa unamjua yeye akujui je wewe katika ID za humu ndani unaweza kufahamu nikiongozi gani wa serikali??Waziri,Katibu Mkuu,Wakurugenzi?Viongozi wa vyama vya siasa,Viongozi wakuu wa dini?
    Hata Ma-Rais wa East Africa yawezekana!Bet!
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,605
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    Huwezi jua.
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ya nini napita na zangu
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,550
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    Asa kwa nini kuna nick name?
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Mimi nakufahamu wewe ila wewe hunifahamu.kazi kwako
     
  6. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...30%
     
  7. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,781
    Trophy Points: 280
    Madudu, hiyo list yako Imejaa maboga
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,296
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mi sishughuliki kufahamu mtu, nnaangalia hoja tu,
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Unapima upepo kama watu wanakujua? Kwa taarifa yako tunakujua kuanzia uliposoma kote na mpaka ulipoamia kazi ya sasa,nikutaje full name na kazini kwako?
     
  10. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,474
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Si rahisi, ila nilikuwa na wasiwasi na ID ya Edwin Mtei, is it confirmed? Maana ule ni mchemsho uliopita kiasi.
     
  11. E

    EGPTIAN Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Confermed ni Mtei na confermation imefanywa na Mnyika.
     
  12. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 750
    Likes Received: 695
    Trophy Points: 180
    angalieni msile ban wajameni..ban pains more than you think
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    ID ya Mtei ithibitishwe na Mnyika? Utakuwa na matege ya ubongo wewe
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,546
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada, polepole, unakoelekea siko. Kifungo kiko njiani. Suala la identification ni siri na private issue hapa JF, ukiigusa tu, ban unayo. Usitake sana kujua nani ni nani hapa JF
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,743
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Mie hapa ni mmoja wa mawaziri wastaafu....................Cheo nilichowahi kikushikilia wakati nasoma chuoni
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Gustavo, huishi vituko?
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mleta mada unataka kusababishia watu BAN..
    Reason: Name calling
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Katajwa mtu hapa??ban ya nini hapa kwa kosa lipi?think twice bro!

    Ahaaa umepiga diversion ghafla!!Poa mkuu nasubiri story zako baada ya pilikapilika za pasaka!!
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Ile ID ya MAMA POROJO nahisi atakuwa ni Rwakatale maana hapishani nayo hata kidogo.
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kazi hiyo wanafanya maajenti wa UWT ya kutafuta watu humu JF wanaomponda Kiwete na serikali yake; matokeo yake hawa maajenti wanampelekea wrong intelligence [ wrongly identified people] na yeye anaitumia kuwaumiza hawa watu kwenye maamuzi yake!! What a pity! Punishing wrong people and making wrong decisions based on wrong information.
     
Loading...