Katika hili, wanawake mtuhurumie sisi wanaume

Katika hili, wanawake mtuhurumie sisi wanaume

Kitanda hakizai haramu, haya walichokitafuta wamekipata........
 
Kwani mkewe anasemaje kuhusu hilo?km anakili kosa na kuomba msamaha asamehe tu bro life lisonge,mbn wanaume na ninyi mnatuleteàga wtt tunawasamehe na tunawalea wtt wenu.
Acheni ubinafsi.
 
Moja: Akubali mawe yote atakayorushiwa kama ataendelea kuishi na huyo mwanamke pia akubali kupambana na baba wa huyo mtoto akija kumchukua mtoto wake akubali kuziona chuki za waz waz kutoka kwa ndugu maana wanajua mtoto si wao na akubali mkewe kuchukiwa na ndugu zake

Pili: Amwombe sana Mungu amuepusha na chuki kwa mtoto maana huko mbelen mshkaj anaweza anza kumpotezea mtoto kwa sabab si wake hii itafanya mtoto nae atengeneze chuki mbona wenzangu wanapendwa mi napotezewa ajiandae kwa hilo kama atampenda ampende mazima asirud nyuma

USHAURI: Kwa mimi binafs ningemwacha huyo mwanamke ila yeye anaweza kujitathimi na kuangalia kama ataweza vuka hizo changamoto
 
Kwani mkewe anasemaje kuhusu hilo?km anakili kosa na kuomba msamaha asamehe tu bro life lisonge,mbn wanaume na ninyi mnatuleteàga wtt tunawasamehe na tunawalea wtt wenu.
Acheni ubinafsi.
Si rahisi kama unavyofikiria maana wewe unaolew na sio wewe ndo unaoa

Kama kuna mwanaume unaenza kumu oa basi unaweza mletea mtoto maana wewe ndo umemuoa. Sasa akili kichwan kwako kama kuna mwanaume unaeza kumuoa sawa

Ila kama mwanaume ndo anaku oa bas wewe huwez mfanyia hicho kitendo afu akawa anacheka
 
Kinachomliza kaka akimuangalia mtoto ni nini hasa ? Anaumia kwa ajili yake au mtoto?

Kama kilio sio kumhurumia mtoto asiemjua baba yake, akidhani huyo anaemlea ndio babake, basi jamaa hana huruma na hahotaji kuhurumiwa.

A deal na mkewe.
Ni ule upendo ndani ya mwanae, na hata mtto alivyonamapenzi kwa babake mnw tyr ameshazoe muda ambao hurud kutoka mihangaikoni na kila asikiapo hodi hua mtto ndio anapenda kwenda mfungulia mlango.
 
Moja: Akubali mawe yote atakayorushiwa kama ataendelea kuishi na huyo mwanamke pia akubali kupambana na baba wa huyo mtoto akija kumchukua mtoto wake akubali kuziona chuki za waz waz kutoka kwa ndugu maana wanajua mtoto si wao na akubali mkewe kuchukiwa na ndugu zake

Pili: Amwombe sana Mungu amuepusha na chuki kwa mtoto maana huko mbelen mshkaj anaweza anza kumpotezea mtoto kwa sabab si wake hii itafanya mtoto nae atengeneze chuki mbona wenzangu wanapendwa mi napotezewa ajiandae kwa hilo kama atampenda ampende mazima asirud nyuma

USHAURI: Kwa mimi binafs ningemwacha huyo mwanamke ila yeye anaweza kujitathimi na kuangalia kama ataweza vuka hizo changamoto
Nimekuelewa sna mkuu hata mimi nilimshsuri hivyo lkn shida iko ndugu wansema hawatkii kutambua ndoa na kama akikubali kuendelea nae basi akubali kwend mhakni kumu adopt mtto
 
Hapo ni ngumu Sana kuamua isitoshe Ana mtoto ndani ya ndoa naomba mungu isije kunitokea Mana ni majuto
 
Nimekuelewa sna mkuu hata mimi nilimshsuri hivyo lkn shida iko ndugu wansema hawatkii kutambua ndoa na kama akikubali kuendelea nae basi akubali kwend mhakni kumu adopt mtto
Mke yeye anawaza nini ? Maana kesi kama hizi huwa zinabaki ndani ya familia ni nadra kukuta imetoka nje ili kulinda heshima ya mwanamke kama atasamehewa na pia mwanamume wake

Mfano halisi kuna familia naifaham mtoto wa mwisho si hiyo familia ila ndoa imendelea kama kawaida
 
Si rahisi kama unavyofikiria maana wewe unaolew na sio wewe ndo unaoa

Kama kuna mwanaume unaenza kumu oa basi unaweza mletea mtoto maana wewe ndo umemuoa. Sasa akili kichwan kwako kama kuna mwanaume unaeza kumuoa sawa

Ila kama mwanaume ndo anaku oa bas wewe huwez mfanyia hicho kitendo afu akawa anacheka
Kuoa+kuolewa=KUOANA.
So kla mtu ana haki ya kumtendea vyema mwenzio,na sio mke tu kumtendea vym mme afu mme àfanye anavyotaka.
 
Kuoa+kuolewa=KUOANA.
So kla mtu ana haki ya kumtendea vyema mwenzio,na sio mke tu kumtendea vym mme afu mme àfanye anavyotaka.
Yaah na mimi pia sijamaanisha mwanaume amtendee vibaya mwenzake ila tu nimeonesha utofauti

Maana hata wewe ukiolewa una uhuru wa kuomba talaka kama utaletewa mtoto na hukupenda
 
Baba yake akimfata? Hivi mnajua migogoro ya watoto? Hakuna cha baraka sana sana Mke atazidi kuchepuka kwa baba mtoto. Sipendi uongo mm ningekuwa Huyo mwanaume ningefukuza.akaolewe na baba mtoto wake
Na watu hawajui shida sio kulea mtoto asiye wake.Sijawahi kuona shida kulea mtoto asiye wangu Wala kusaidia mtoto yeyote wa mtu mwingine hata asiye ndugu yangu..

Shida ni mtoto ndo kama alama ya usaliti wa mke yaani Ni Kama nilikusaliti nikapata mtoto huyu hapa...

Hapo amepewa options mbili asamehe amuache mwanamke aende zake au asamehe,aishi na mwanamke bila furaha maisha yake yote...

Kwa sisi ambao ukituambia tuchague kati ya furaha na mke tutachagua furaha bila kupepesa macho tuna appear kwenye option namba Moja...kwa wale majasiri ambao wapo tyr kuuza furaha zao kisa mapenzi basi wapo upande wa pili..
 
Na watu hawajui shida sio kulea mtoto asiye wake.Sijawahi kuona shida kulea mtoto asiye wangu Wala kusaidia mtoto yeyote wa mtu mwingine hata asiye ndugu yangu..

Shida ni mtoto ndo kama alama ya usaliti wa mke yaani Ni Kama nilikusaliti nikapata mtoto huyu hapa...

Hapo amepewa options mbili asamehe amuache mwanamke aende zake au asamehe,aishi na mwanamke bila furaha maisha yake yote...

Kwa sisi ambao ukituambia tuchague kati ya furaha na mke tutachagua furaha bila kupepesa macho tuna appear kwenye option namba Moja...kwa wale majasiri ambao wapo tyr kuuza furaha zao kisa mapenzi basi wapo upande wa pili..
Mume Asubiri kuuawa tu kudadadeki!, huwezi ishi na mtu anakuona huna furaha, walahi atakuua tu, polepole, kwanza haamini km umemsamehe, anajua unamlia timing tu siku ikifika umlize na wewe, kuepusha hayo anakuwahi wewe hasa ukiwa na mapesa majumba ndo kabisaa.
au mtoto akifika form six, chuo weeeee!

ampige kibuti tena bila mke kujua
 
Hii inatokea kabisa,ndiyo maana baadhi ya wanaume wakiambiwa habari ya "nina mimba yako" huwa hawakurupuki kuanza kutoa matumizi,wengine mpaka mtoto afikishe umri wa miaka 3 hivi ndo anapata taswira kamili kama mtoto ni wa kwake au la,na akijiridhisha anaanza kuhudumia kwa kasi!
 
Ohoooo!
Hapo unampotosha,wengi wakishafikia hatua ya kujitambua huonyeshwa baba zao na wanaenda!
Mwambie bro, kuna baraka nyingi kulea watoto wa aina hiyo, awe mkimya amuachie Mungu. Ni mtihani wa dunia, aufaulu.
 
Back
Top Bottom