Zinaishaje kwa mfano?Mchina hana muda na wewe kipindi maliasili zikikwishia
Kama mlivyotorosha wanyama hai na wengine meli zao kukamatwa ughaibuni zikiwa na meno ya teemboZinaishaje kwa mfano?
Tumdharau tuBashiru wa sasa ni wa kumpuuza tu amebaki kuwa spika ya chama chake tu.Alisema wazi alipoteuliwa kwamba misamamo yake sasa itakuwa ni ya chama tu.
Bado ana ndoto huyoAkishaua upinzani yeye ataendelea kuwepo?
Kina matonyaNchi huru huku ukiomba misaada?
Unajiaibisha wewe dada mremboKuhara kwako kabla hujalala, usidhani wote tupo hivyo. Haya chutama kojoa, jitawaze ukalale.
Ni hovyo kabisaHuyo hajaanza leo kuwachukia US, hii ni kutokana na imani yake! Fuatilia mijadala yake ya nyuma utamwelewa anaelemea wapi kwenye udini
Wewe mbona unatafunwa ?Habari za chini wapi umbea tu watoto wa kiume, ndio maana mnaliwa. Trump hajateua balozi Tz, pumbavu kabisa. Moto wa gesi my feet, used to respect you, no more.
Mbwa ni nani na mfugaji ni nani ? Kebehi hizi ni za mtu aliyefilisika kifikraMbwa hawezi kuwa jeuri Kwa amfugae
Yaani hawa akina Bashiru wanafanya ukaburu dhidi ya demokrasia halafu wanajifanya wana ndevu Saba!!!!. Wamuulize Mugabe anapumulia mashine gani!!!?Akiwa Zanzibar leo kwa ziara ya kujitambulisha Dr. Bashiru Ally amesema Tanzania ni nchi huru inaheshimu mataifa rafiki ya nje lakini haitishwi na matamko ya nchi yeyote, ameyafananisha matamko hayo na vipeperushi vya mitaani.
Nafikiri alikuwa anaujibu ubalozi wa Marekani ambao hivi karibuni umetoa tamko la kulaani jinsi Tume ya uchaguzi, polisi na serikali kwa jumla wanavyonyanyasa wapinzani wakati wa uchaguzi.
Naona tumeanza kuota ndevu sasa.
Uoga wako majuto yako.Naona tumeanza kuota ndevu sasa.
Mshazoea kufilwa wanaume wa dsm, msidhani wote tunafananaWewe mbona unatafunwa ?
Wacha kujidhalilisha dogo kazi yako tunaijua
Wacha wajidanganye kuwa watatawala mileleW
Yaani hawa akina Bashiru wanafanya ukaburu dhidi ya demokrasia halafu wanajifanya wana ndevu Saba!!!!. Wamuulize Mugabe anapumulia mashine gani!!!?
Nyerere alikuwa maskini jeuri katika haki, hawa wanatutenda maovu halafu wakikemewa wanajificha
nyuma ya kichaka Cha "Taifa huru"
Wanaliaga kweli kweliWakianza kunyimwa Visa ndo watajua maana yake!
Na wanavyopenda kwenda America sasa
Wewe bwege mtizeni hapa habari za mbowe zinatoka wapi?Hiki kisiwe kichaka cha mboe kujificha ili tusimuhoji kwa nini chama kinakimbiwa na wabunge na madiwani wake.
#Mbowe must Go