Katibu Mkuu CCM, Dr. Bashiru: Hatutishwi na matamko

Katibu Mkuu CCM, Dr. Bashiru: Hatutishwi na matamko

Quinine

Platinum Member
Joined
Jul 26, 2010
Posts
25,495
Reaction score
62,020
Akiwa Zanzibar leo kwa ziara ya kujitambulisha Dr. Bashiru Ally amesema Tanzania ni nchi huru inaheshimu mataifa rafiki ya nje lakini haitishwi na matamko ya nchi yeyote, ameyafananisha matamko hayo na vipeperushi vya mitaani.

Nafikiri alikuwa anaujibu ubalozi wa Marekani ambao hivi karibuni umetoa tamko la kulaani jinsi Tume ya uchaguzi, polisi na serikali kwa jumla wanavyonyanyasa wapinzani wakati wa uchaguzi.

Naona tumeanza kuota ndevu sasa.
 
NAKUSHUKURU MSTAAFU KIKWETE
IMG-20180815-WA0007.jpg
 
Hiki kisiwe kichaka cha mboe kujificha ili tusimuhoji kwa nini chama kinakimbiwa na wabunge na madiwani wake.

#Mbowe must Go
 
Akiwa Zanzibar leo kwa ziara ya kujitambulisha Dr. Bashiru Ally amesema Tanzania ni nchi huru inaheshimu mataifa rafiki ya nje lakini haitishwi na matamko ya nchi yeyote, ameyafananisha matamko hayo na vipeperushi vya mitaani.

Nafikiri alikuwa anaujibu ubalozi wa Marekani ambao hivi karibuni umetoa tamko la kulaani jinsi Tume ya uchaguzi, polisi na serikali kwa jumla wanavyonyanyasa wapinzani wakati wa uchaguzi.

Naona tumeanza kuota ndevu sasa.
Ukweli ndio huo. Sisi ni nchi huru, tunajiamulia mambo yetu wenyewe na uongozi wetu mahiri chini ya jemedari wetu JKN II. Watuache na maujinga yao kabisaaaaaaa
 
Akiwa Zanzibar leo kwa ziara ya kujitambulisha Dr. Bashiru Ally amesema Tanzania ni nchi huru inaheshimu mataifa rafiki ya nje lakini haitishwi na matamko ya nchi yeyote, ameyafananisha matamko hayo na vipeperushi vya mitaani.

Nafikiri alikuwa anaujibu ubalozi wa Marekani ambao hivi karibuni umetoa tamko la kulaani jinsi Tume ya uchaguzi, polisi na serikali kwa jumla wanavyonyanyasa wapinzani wakati wa uchaguzi.

Naona tumeanza kuota ndevu sasa.
Mbona hapa hana ndevu
FB_IMG_1534340017473.jpg
 
Back
Top Bottom