Katiba Mpya: Madiwani wawe nao wanateuliwa Uwaziri

Katiba Mpya: Madiwani wawe nao wanateuliwa Uwaziri

Masalu Jacob

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2017
Posts
1,446
Reaction score
1,645
Habari Tanzania !.

Eti watanzania mnaonaje mtakapo fanya mabadiliko ya Katiba Mpya; Diwani awe na sifa ya kuteuliwa kuwa Waziri ili achangie maendeleo yetu kwenye Taifa.

NB
Mkumbuke katika Mfumo uliopo nchini wa kisiasa; mwenye kujua changamoto za wananchi ni Diwani pia ndio mtu pekee mwenye matokeo ya kuonekana moja kwa moja kwa wananchi. Duniani huko Diwani ana nguvu kubwa kuliko Mbunge ndio maana hapa nchini kwenye Baraza la Madiwani eti tunampa hadhi Mbunge naye kuwa diwani huu ni uhuni wakubwa.

2. Wambunge watokane na Udiwani na sio ilivyo sasa.

Asante.
 
Wakati watu wengi wanapendekeza hata wabunge wasiwe mawaziri, wewe unataka madiwani wawe mawaziri
 
Habari Tanzania !.

Eti watanzania mnaonaje mtakapo fanya mabadiliko ya Katiba Mpya; Diwani awe na sifa ya kuteuliwa kuwa Waziri ili achangie maendeleo yetu kwenye Taifa.

NB
Mkumbuke katika Mfumo uliopo nchini wa kisiasa; mwenye kujua changamoto za wananchi ni Diwani pia ndio mtu pekee mwenye matokeo ya kuonekana moja kwa moja kwa wananchi. Duniani huko Diwani ana nguvu kubwa kuliko Mbunge ndio maana hapa nchini kwenye Baraza la Madiwani eti tunampa hadhi Mbunge naye kuwa diwani huu ni uhuni wakubwa.

2. Wambunge watokane na Udiwani na sio ilivyo sasa.

Asante.
Kichwa kimoja kofia moja. Mbuge asiwe Waziri
 
Habari Tanzania !.

Eti watanzania mnaonaje mtakapo fanya mabadiliko ya Katiba Mpya; Diwani awe na sifa ya kuteuliwa kuwa Waziri ili achangie maendeleo yetu kwenye Taifa.

NB
Mkumbuke katika Mfumo uliopo nchini wa kisiasa; mwenye kujua changamoto za wananchi ni Diwani pia ndio mtu pekee mwenye matokeo ya kuonekana moja kwa moja kwa wananchi. Duniani huko Diwani ana nguvu kubwa kuliko Mbunge ndio maana hapa nchini kwenye Baraza la Madiwani eti tunampa hadhi Mbunge naye kuwa diwani huu ni uhuni wakubwa.

2. Wambunge watokane na Udiwani na sio ilivyo sasa.

Asante.
Iwe hivi: waziri awe mtu yoyote ila asiwe mbunge au asiwe amechaguliwa kwenye nafasi nyingine, na iwapo itakkuwa amechaguliwa basi ajiuzulu.
 
Back
Top Bottom