Kati ya Vodacom na Halotel upi mtandao mzuri?

Kati ya Vodacom na Halotel upi mtandao mzuri?

habary wanajamvi! kutokana na kua na mitandao nyingi nchini ipi hasa mtandao ulio mzuri kwanza kwa huduma bora!na pili unafuu kwa hally yetu ya vyuma vimekaza?mie ni mteja mzury wa voda na kwangu mie nimewaona wako vizury ila kuniondolea zile vifurushi vya ofer basi naona kama itanishinda kwa kua jamaa wapo juu sana kwa bei!sasa je naweza kupata ushaury wa mtandao gani ni afadhali kwa bei ya matumizi na ipo vizury kwenye huduma?
Mkuu acha utani bhana..unataka kulinganisha Vodacom na hiyo mitandao iliyokuja juzi. Ya msimu.
 
Inategemeana na eneo ulipo sehem nyingine hao voda ni majanga sana
 
Halotel iko poa sana...HALOTEL NI KAMA CHADEMA NA VODACOM NI kama CCM ukiwa hujawahi kuitumia huwez jua utamu wake.kwanza ni iko faster and easy to handle!
Usifananishe Halotel na vitu vya kijinga tafaadhali
 
msiifananishe halotel na vitu vya kijinga jamani sijawahi kuona mtandao unaosimama H+ mda wote
hawa jamaa wameleta ushindani mkumbwa mnakumbuka kabla hawajaja halotel hii mitandao ya nyumbani ilianza kutoa dk 15 na mb 1 kwa sh 500
 
Vodacom wapo safi kuliko wengine wote!
Achen kuwafananisha na mitandao chipukizi!!
 
Ukitaka internet bora basi voda wanaongoza kwa Tanzania ,network yao ipo juu na bora zaidi

Kuhusu gharama voda wana gharama kubwa hio ndio tatizo lao lakini vitu bora huwa na gharama kubwa chukulia mfano king'amuzi cha continental kina gharama ndogo na azam wana gharama kubwa lakini kwa ubora azam wapo way better

GB 2 voda natizama video 24hr bila kukata kata na kwa kasi

Factors zipo nyingi ni kwanini voda wana net bora nchini

Halotel niliikimbia mwanzoni kwa tatizo la kuscratch scratch

Halotel in I phone no kukata kata it's the best n cheap voda ipo kwenye kitochiii
 
habary wanajamvi! kutokana na kua na mitandao nyingi nchini ipi hasa mtandao ulio mzuri kwanza kwa huduma bora!na pili unafuu kwa hally yetu ya vyuma vimekaza?mie ni mteja mzury wa voda na kwangu mie nimewaona wako vizury ila kuniondolea zile vifurushi vya ofer basi naona kama itanishinda kwa kua jamaa wapo juu sana kwa bei!sasa je naweza kupata ushaury wa mtandao gani ni afadhali kwa bei ya matumizi na ipo vizury kwenye huduma?

Ofa gani imeondolewa?
 
Halotel napata gb 10 kwa mwezi kwa shilingi elfu kumi na dakika kibaao za airtime. Voda napata gb 10 kwa mwezi kwa sh 35,000 bila airtime. Unaweza kuona tofauti hapo.
Hiyo halotel ya 10GB ni ya zamani sasa hivi ni 7GB
 
Ukitaka internet bora basi voda wanaongoza kwa Tanzania ,network yao ipo juu na bora zaidi

Kuhusu gharama voda wana gharama kubwa hio ndio tatizo lao lakini vitu bora huwa na gharama kubwa chukulia mfano king'amuzi cha continental kina gharama ndogo na azam wana gharama kubwa lakini kwa ubora azam wapo way better

GB 2 voda natizama video 24hr bila kukata kata na kwa kasi

Factors zipo nyingi ni kwanini voda wana net bora nchini

Halotel niliikimbia mwanzoni kwa tatizo la kuscratch scratch

GB2 kwa shingapi? Iko ofa ya GB 7 kwa elfu 10 kwa week.

Mnaopenda mtelezo mkiwa maeneo ya vyuo vinavyotambulika na TCU weka laini ya voda kwenye simu ndogo halafu piga *149*02# utapata University double Internet 2000= GB 1 kwa week.
Ikiwa kwenye smartphone zenu haitakubali
 
Ukitaka internet bora basi voda wanaongoza kwa Tanzania ,network yao ipo juu na bora zaidi

Kuhusu gharama voda wana gharama kubwa hio ndio tatizo lao lakini vitu bora huwa na gharama kubwa chukulia mfano king'amuzi cha continental kina gharama ndogo na azam wana gharama kubwa lakini kwa ubora azam wapo way better

GB 2 voda natizama video 24hr bila kukata kata na kwa kasi

Factors zipo nyingi ni kwanini voda wana net bora nchini

Halotel niliikimbia mwanzoni kwa tatizo la kuscratch scratch
Mkuu yawezekana ulitumia halotel kitambo kidogo. Mi naona live games kupitia halotel na no scratching. Kizuri zaidi kwao hata uwe nje ya mji(kijijini) kasi ni ileile. Niliwahi kwenda mpanda huko kwa wakimbizi halotel inasoma 3G wakati huo voda inasoma E.

Natumia mitandao hii miwili ila sijaona wapi voda wanawazidi halotel (ikiwa unatimia line yao ya mwanachuo)
 
Hapana voda kwa net wananifurahisha ,wapo vzr

Mwaka wa 3 nawatumia ndio natoa experience

Nimetumia voda huu mwaka wa 11 sijui huduma zao ni ghali kidogo na kuna maeneo mengi hawajafika na hawajali ila wako poa.

Airtel pia ukiwa eneo lenye mtandao wana huduma zao haziyumbi hovyo na kaunafuu fulani wakikupa ofa hawaondoi haraka.

Tigo sio wabaya mno hasa kwenye huduma za kubadilika badilika kulingana na msimu kila ukiamka wana menu mpya ofa mpya, ukiwa na simu yenye 4G ukanunua laini ya 4G utaenjoy mnoooo Internet unagusa tu no buffering.

Pia halotel wanawajali wateja hasa wa vijijini maeneo mengi huko iko E ila speed kama ya 3G kwa mitandao mingine. Vifurushi vyao vya dakika za mitandao yote ni cheapest hata MB wanatoa nyingi kidogo kwa laini ya kawaida.
 
Mkuu based on my experience kwa sehem tofauti Vodacom are best kwa internet. Mbali na garama zao ukiweza kuafford bundle yao kw kwel huto juta iwe kweny simu au computer. At very few cases ambazo ni unavoidable voda ita sumbua ila ikiwa stable huto juta
 
Back
Top Bottom