Kati ya Vodacom na Halotel upi mtandao mzuri?

Kati ya Vodacom na Halotel upi mtandao mzuri?

Halotel napata gb 10 kwa mwezi kwa shilingi elfu kumi na dakika kibaao za airtime. Voda napata gb 10 kwa mwezi kwa sh 35,000 bila airtime. Unaweza kuona tofauti hapo.
Mkuu vipi coverage ya halotel? Je ni nchi nzima?
Maana mimi natumia vifurushi vya airtel .ni kero kwa kweli ikifika jioni inakatakata pia vifurushi vyao bei sana.
 
Mwamba ngozi huvutia upande wake, ila kwangu mm halotel ipo powa mjini na vijijini na bei bado haijawa ya kuruka kama Voda
 
Mwanzoni halotel inatoka nilinunua kukimbia gharama za voda ikanishindwa kwa net yao ilikuwa slow sijui sababu ya location au nn ,airtel nikaenda nikawakimbia ikanibidi nirudi voda mpaka leo japo ni kwaajili ya net tu

Labda saizi halotel watakuwa wamebadilika subiri nitafute laini yao ,voda wana gharama Sana wanatukamua

Mkuu wala usijisumbue kurudi maana still internet connection yao iko soo slow very slow full of scratch naongea from experience maana nina mwaka natumia hallotel

Ila wana jitahidi kwa baadhi ya sehemu mfano

Wanatoa ten gb kwa elfu moja mia tano tu ila kwanzia saa sita usiku till kumi na mbili asubuh seems funny huuh[emoji14]
 
Halotel iko poa sana...HALOTEL NI KAMA CHADEMA NA VODACOM NI kama CCM ukiwa hujawahi kuitumia huwez jua utamu wake.kwanza ni iko faster and easy to handle!

Halotel ya nchi gani iyo mkuu kma ni ya vetnam sawa ila kama ni ya tz sio kweli kbsaaaa
 
Kabla sijajibu...... Hivi
Nzury
Vizury
Ushaury
Habary
Hally...........
Aisee we ni mtanzania kweli???? au umedhamiria kutuchafulia lugha......
ni uandishi gani mbovu kiasi hiko????
Halotel wako vizuri
teh teh teh
 
Halotel waizi wa MB....!! Yani MB 500 sekunde zishaishaa...


HALOTEL.WAIZIIIII...WAIZII
Hii tabia wameanza punde baada ya kuchezea ma faini ya TCRA kule.
Yani ukitaka kujua walivyo washenzi chezesha video hata moja youtube hata kama umejiunga leo lazma baada ya lisaa waseme mb zimeisha. Wanaboa kisenge
 
Ukitaka internet bora basi voda wanaongoza kwa Tanzania ,network yao ipo juu na bora zaidi

Kuhusu gharama voda wana gharama kubwa hio ndio tatizo lao lakini vitu bora huwa na gharama kubwa chukulia mfano king'amuzi cha continental kina gharama ndogo na azam wana gharama kubwa lakini kwa ubora azam wapo way better

GB 2 voda natizama video 24hr bila kukata kata na kwa kasi

Factors zipo nyingi ni kwanini voda wana net bora nchini

Halotel niliikimbia mwanzoni kwa tatizo la kuscratch scratch
We utakua wakala wa voda aisee
 
Japo voda inatisha, u - tube kuna mahubiri kwamba wana asili ya Freemason ni kweli?
 
Ukitaka internet bora basi voda wanaongoza kwa Tanzania ,network yao ipo juu na bora zaidi

Kuhusu gharama voda wana gharama kubwa hio ndio tatizo lao lakini vitu bora huwa na gharama kubwa chukulia mfano king'amuzi cha continental kina gharama ndogo na azam wana gharama kubwa lakini kwa ubora azam wapo way better

GB 2 voda natizama video 24hr bila kukata kata na kwa kasi

Factors zipo nyingi ni kwanini voda wana net bora nchini

Halotel niliikimbia mwanzoni kwa tatizo la kuscratch scratch
Urongo mtupu!!! Wewe hujawahi tumia haloteli ukaona kasi yake
 
Bora Halotel ao voda wanajfanya VIP Sana ujinga mtupu kwao natumia Mpesa tuuh
 
Back
Top Bottom