Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,429
- 191,657
Oppo ni kampuni kama ilivyo SamsungHyo ni aina gani ya simu?uliyoandika
Oppo ni kampuni kama ilivyo SamsungHyo ni aina gani ya simu?uliyoandika
Kwanza hamna cm ya Amh 10000.alafu angalia oppo na samsung kwenye chati ya ubora wa simu top ten nani anatambulika ndo uje na habari ya oppoKwa charge hata shamesung ikiwa na 10000mAh ni bora uchukue Oppo yenye 5000mAh! Utanishukuru baadae
Na Shamesung ni aina gani ya simu?km ulivyo andikaOppo ni kampuni kama ilivyo Samsung
Acha ushabiki mandazi wewe! Samsung simu zake bora ni ile top of the line tu sijui ni S21ultra na zote zilizowahi kukaa katika hio rank!Kwanza hamna cm ya Amh 10000.alafu angalia oppo na samsung kwenye chati ya ubora wa simu top ten nani anatambulika ndo uje na habari ya oppo
Na oppo kwenye Iko wapi?Acha ushabiki mandazi wewe! Samsung simu zake bora ni ile top of the line tu sijui ni S21ultra na zote zilizowahi kukaa katika hio rank!
Zingine zote ushuzi tu hasa camera na battery! Wanabadilisha makasha na size ya vioo tu! Na sahizi wameamua kuleta simu zenye mediatek chips kama walivyo akina tecno tu!
Oppo kwenye rank iko wapo?Acha ushabiki mandazi wewe! Samsung simu zake bora ni ile top of the line tu sijui ni S21ultra na zote zilizowahi kukaa katika hio rank!
Zingine zote ushuzi tu hasa camera na battery! Wanabadilisha makasha na size ya vioo tu! Na sahizi wameamua kuleta simu zenye mediatek chips kama walivyo akina tecno tu!
Samsung kwa sales iko no.1Na oppo kwenye Iko wapi?
Sasa hapo unataka ueleweshwe nini tena!Samsung kwa sales iko no.1
Oppo iko no.4
Sales sio ubora mzee! Kinachouzika sana ni kilicho popularSasa hapo unataka ueleweshwe nini tena!
Sasa kuna kinachouzika kwa Ubovu?Sales sio ubora mzee! Kinachouzika sana ni kilicho popular
Wote si wanauza lakini, nachomaanisha ni kuwa oppo haijafikia popularity ya Samsung ila haimaanishi Oppo ni simu mbaya! Mie ndio nilikuwa BA wa oppo humu jukwaani 4 years back kabla hata watu hawajaijua ile simu bongo! Na kupitia mie watu waliijua na kuijaribu i bought two models of the phone na nikazitumia very solid built phones!Sasa kuna kinachouzika kwa Ubovu?
Sawa mkuu.nitajaribu kuinunua.unapendekeza nianze na ipi ili kuona ubora.ila yenye kuanzia Ram 3.na Amh isiwe chini ya 5000.Wote si wanauza lakini, nachomaanisha ni kuwa oppo haijafikia popularity ya Samsung ila haimaanishi Oppo ni simu mbaya! Mie ndio nilikuwa BA wa oppo humu jukwaani 4 years back kabla hata watu hawajaijua ile simu bongo! Na kupitia mie watu waliijua na kuijaribu i bought two models of the phone na nikazitumia very solid built phones!
Na kumbuka anayo exynos sijui ile processor yake ila anaitizama tu geto haitumiiAcha ushabiki mandazi wewe! Samsung simu zake bora ni ile top of the line tu sijui ni S21ultra na zote zilizowahi kukaa katika hio rank!
Zingine zote ushuzi tu hasa camera na battery! Wanabadilisha makasha na size ya vioo tu! Na sahizi wameamua kuleta simu zenye mediatek chips kama walivyo akina tecno tu!
Tafuta oppo reno 4 itakidhi mahitaji yakoSawa mkuu.nitajaribu kuinunua.unapendekeza nianze na ipi ili kuona ubora.ila yenye kuanzia Ram 3.na Amh isiwe chini ya 5000.
hahahahah sahizi naona kuna mediatek wide dimension ndio zinasumbua sokoni! Dimensio 1000, 800Na kumbuka anayo exynos sijui ile processor yake ila anaitizama tu geto haitumii
Sawa mkuuTafuta oppo reno 4 itakidhi mahitaji yako
J3 nataka nikachukue s20 plus... umenipa moyo kidogoAcha ushabiki mandazi wewe! Samsung simu zake bora ni ile top of the line tu sijui ni S21ultra na zote zilizowahi kukaa katika hio rank!
Zingine zote ushuzi tu hasa camera na battery! Wanabadilisha makasha na size ya vioo tu! Na sahizi wameamua kuleta simu zenye mediatek chips kama walivyo akina tecno tu!
Eeh hio sina wasiwasi itakuwa nzuri tu! Flagship zao zikogi vizuri!J3 nataka nikachukue s20 plus... umenipa moyo kidogo
Mzee kijana umempa jiwe zuri tu ila kwa hizo spec kwa oppo duuh bei itakua majanga san heri ata akae Poco F3 Au hata samsung A52 kama sio heavy user atainjoi tuEeh hio sina wasiwasi itakuwa nzuri tu! Flagship zao zikogi vizuri!
Yani kuliko nikanunue A51 sijui ni aheri ninunue S8 Plus, S9 plus au S10. These were the best built phones kuliko hizo nyenginezo