Kati ya Magamba na M4C nani zaidi Jangwani

Kati ya Magamba na M4C nani zaidi Jangwani

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Posts
1,134
Reaction score
331
attachment.php



My take:
Hawa wa Chadema walikuja kwa MIGUU, uku wa CCM wakiletwa na MALORI, MAFUSO NA MABASI, Je NI KINA NANI WALIOUVAA UZALENDO?
 

Attachments

  • 562410_460218737339421_1033577394_n.jpg
    562410_460218737339421_1033577394_n.jpg
    82.1 KB · Views: 2,322
Uzalendo sio kutembea kwa miguu kuelekea kwenye mkutano.
Hata hivyo CCM wameonyesha uzalendo kwa kuwaleta mashabiki wake wengi wakiwa Wazee.
Vijana wengi waTZ wamebaki kuwa washabiki wa mitandao na kupiga kelele ovyo njia na kwenye mikutano wakati wapiga kura ni wazee.
 
unauliza sime kwa mmasai?M4C ni maneno mengine!
 
Hata mwangu ambaye bado yuko kiunoni mwangu anajua M4C ilikamata na ndivyo ilivyo.
 
Jamani moto huu uendelee hadi 2015. Kila mtanzania mzalendo tafadhali sana anza kuandaa ndugu zako wa karibu, marafiki wote kuwa 2015 ni mwaka wa ukombozi. Kampeni zianze sasa nyumba kwa nyumba (majirani), ndugu, watoto, kitanda kwa kitanda (wewe na mpenzi au spouse wako). Usichoke. Ninaumia uchumi uko mikononi mwa wachache ambao ni wa maswali ya wazi but hakuna hatua!!! Long Live M4C. I once loved and cherished you, the Gamba but .......
 
ilikuwa ni lazima kuwaleta uwanjani kwa malori due to the fact that wengi wa CCM ni wazee, pili watu wa daladala walikataakuwabeba watu waliovalia sare za CCM, tatu watu wa CCm kwa sasa wamepigika pia ni wagonjwa hivyo hakukuwa na njia nyingine zaidi ya hapo. M4C walikuwawengi kuliko magamba kutokana na hali halisi ya nchi watu sasa wanataka mabadiliko
 
Mwenye macho haambiwi Tizama M4C ni kila kitu, Tumaini la wanyonge na kimbilio la wengi haswa wazalendo na wenye uchungu na nchi yao
 
Semini kweli acheni unazi... you can fake those picture ukitaka... it depend umezipiga wakati gani.
 
Umati wa ccm ni robo ya ule wa M4C!maandalizi ya mkutano wa leo yamegharimu tsh500m
 
mkubwa!haina ubishi kabisa,...M4Chaina mpinzani,pamoja na magamba kusomba watu,kusambaza fedha chafu,kugawa tishert lakini bado haijafikia hata nusu ya Chadema,.....peoples power
 
The competition is not fair, picture moja imechukuliwa saa saba na nyingine wakati mkutano umekolea. Ilitakiwa picha wakati mkutano umeanza na hiyo nyingine ndiyo tutoe maamuzi.
 
Wakati mwingine CDM hamuamini kwa kusema uongo... picha za matukio ya CCM hizi hapa... angalia jaji mwenyewe.

Pamoja na unazi wako kwa CCM, bado leo kolamu haikufikia ile ya CDM mwezi uliopita. Unapopanga viti uwanjani, unapunguza nafasi kwa zaidi ya nusu. Hizo ni hesabu za kawaida tu kama ulipitia shule yoyote ya maana.
 
Wingi wa waliohudhuria katika mikutano hiyo ya Jangwani ni hatua moja, ila sio msingi wa mabadiliko tunayoyataka. Muhimu ni kuendelea kuhimiza hawa wanaokwenda kwa miguu, tena wakiwa na njaa kujua kuwa wao ndio walio na hatima ya umaskini wao kupitia sanduku la kura. Picha hizi peke yake bila harakati za makusudi za kuwaelekeza watu kujiandikisha kama wapiga kura, kuwahimiza kupiga kura zenye maslahi kwa maisha yao, na kusimamia uhesabuji wa kura katika vituo vyao bado zitakuwa fancy and once loved bila mshindo wowote.
 
Once CHADEMA,always CHADEMA. Long live CHADEMA
 
attachment.php



My take:
Hawa wa Chadema walikuja kwa MIGUU, uku wa CCM wakiletwa na MALORI, MAFUSO NA MABASI, Je NI KINA NANI WALIOUVAA UZALENDO?

Mkuu umesahau futa na huo muda kwenye picha ya CCM maana saa 7 ni mapema sana. edit weka saa 11.30 jioni. Tumia photoshop au paint.
 
Back
Top Bottom