Kati ya hao wasanii wawili ni yupi unamkubali zaidi

Masenu K Msuya

Verified Member
Jun 20, 2017
1,459
2,000
a31d480a86008735a22d37c88b7816cb.jpg
 

The Technologist

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
640
1,000
A- anafanya kazi ya kupeleka watu kuzimu na kuvuruga maadili;

B- kwa kazi aliyofanya kwa vazi alilovaa pichani imeokoa roho za watu!

Kwanini mnashabikia vitu vinavyopoteza badala ya kuokoa?
 

KIOO

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
6,137
2,000
Lakini shida ya huyo msanii B nasikia ni chambo sana.

Hizi lugha mnatuacha sie tuliokula chumvi mkuu. Hilo neno chambo ni msamiati mpya ama...?

Na limetumika kama nini hapo una maana analiwa si ndio...?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom