Kati ya elimu na tiba kipi kingekua bure?


abdallahjumbe

abdallahjumbe

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
49
Likes
46
Points
25
Age
48
abdallahjumbe

abdallahjumbe

Member
Joined Jul 1, 2016
49 46 25
Pongezi kwa mtukufu rais Magufuli kuja na hii kitu sijui tuseme ni sera ya chama ama ni matakwa yako juu ya elimu kua bure

Katika mwaka wa kwanza tu tumeshuhudia wimbi kubwa la uandikishwaji wanafunzi darasa la kwanza

Hii maana yake ni kua walala hoi wengi tulikua tukikosa elimu hata ya msingi tu

Lakini nyuma ya elimu kuna jambo muhimu la tiba

Mtukufu rais kama ungekusanya maoni kati ya elimu na tiba kipi kiwe bure walala hoi wote tungechagua tiba

Ila kwa kuwa wewe umetuchagulia elimu kwanza sio mbaya tumelipokea

Ila tunakuomba basi katika awamu yako ya pili na tiba iwe bure

Mwaweja baba
 
M

MAGUNJA

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
1,007
Likes
480
Points
180
M

MAGUNJA

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
1,007 480 180
Hapo mwisho!!?????!!!!!???
 
sab

sab

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
5,118
Likes
3,297
Points
280
sab

sab

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
5,118 3,297 280
Bora tiba ingekuwa bureee
 
Brightfame

Brightfame

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
1,151
Likes
1,109
Points
280
Age
47
Brightfame

Brightfame

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
1,151 1,109 280
Elimu ndio inatakiwa iwe bure, kwani itasaidia kupambana na maradhi.
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,118