Bavaria
JF-Expert Member
- Jun 14, 2011
- 53,109
- 53,630
Mwanadada mmoja mrembo
alienda mjini kufanya
shopping,akapita mahali flani
akaona muuzaji mmoja anauza
kasuku elfu 25....akaamua kuulizia:
Dem:"Mambo."
Muuzaji:"Poa sista...nikusaidie
nini?"
Dem:"Nilikuwa naulizia
tuh...inaonekana huyu kasuku
wako ni special maana unamuuza
kwa bei ghali!"
Muuzaji:"Huyu kasuku huongea
ndio maana namuuza kwa hio
bei."
Yule dem akaamua kumjaribu pale
pale...akamuuliza kasuku,
"Mmmh..hebu niambie leo
nakaaje?...mi najiona
nimetoklezea!"
Kasuku akajibu:"Unaonekana
kama Changudoa..."
Dem akakasirika na
kusema,"Siwezi kumnunua
kasuku huyu maana ni mshenzi
ana tabia mbaya na za
kipumbavu!!"
Muuzaji akamwambia yule dada
asubiri kiasi...akamchukua kasuku
na kuenda nae nyuma ya
duka,akamzamisha ndani ya
beseni lililojaa maji kwa dakika
kadhaa...kisha akamtoa na
kumwambia,"Pumbavu ukirudia
kuongea ushenzi mbele ya wateja
kama yule dada nitakuzamisha
tena na safari hio hadi
ufe...mshenzi wewee!!"
Aliporudi akamkuta yule
mwanadada bado yupo
akamwambia,"Dada samahani
kwa tatizo hilo...naomba umuulize
tena kasuku swali lolote."
Dem akauliza:"Nikirudi nyumbani
kwangu na mwanamume mmoja
utafikiriaje?"
Kasuku:"Kwa kweli nitafikiria
huyo ni MUME WAKO."
Dem:"Nikirudi na wanaume
wawili?"
Kasuku:"Hapo itakuwa MUME
WAKO na KAKA YAKO."
Dem:"Je nikirudi nyumbani na
wanaume watatu?"
Kasuku:"Hao watakuwa MUME
WAKO,KAKA YAKE MUME WAKO na
KAKA YAKO."
Dem:"Vipi je nikirudi nyumbani na
wanaume wanne?"
Kasuku:"Aarggh!..Kudadeki!!! Lete
hilo beseni la
maji....nilishakwambia huyu dada
ni Changudoaaaaaa..!!!"
alienda mjini kufanya
shopping,akapita mahali flani
akaona muuzaji mmoja anauza
kasuku elfu 25....akaamua kuulizia:
Dem:"Mambo."
Muuzaji:"Poa sista...nikusaidie
nini?"
Dem:"Nilikuwa naulizia
tuh...inaonekana huyu kasuku
wako ni special maana unamuuza
kwa bei ghali!"
Muuzaji:"Huyu kasuku huongea
ndio maana namuuza kwa hio
bei."
Yule dem akaamua kumjaribu pale
pale...akamuuliza kasuku,
"Mmmh..hebu niambie leo
nakaaje?...mi najiona
nimetoklezea!"
Kasuku akajibu:"Unaonekana
kama Changudoa..."
Dem akakasirika na
kusema,"Siwezi kumnunua
kasuku huyu maana ni mshenzi
ana tabia mbaya na za
kipumbavu!!"
Muuzaji akamwambia yule dada
asubiri kiasi...akamchukua kasuku
na kuenda nae nyuma ya
duka,akamzamisha ndani ya
beseni lililojaa maji kwa dakika
kadhaa...kisha akamtoa na
kumwambia,"Pumbavu ukirudia
kuongea ushenzi mbele ya wateja
kama yule dada nitakuzamisha
tena na safari hio hadi
ufe...mshenzi wewee!!"
Aliporudi akamkuta yule
mwanadada bado yupo
akamwambia,"Dada samahani
kwa tatizo hilo...naomba umuulize
tena kasuku swali lolote."
Dem akauliza:"Nikirudi nyumbani
kwangu na mwanamume mmoja
utafikiriaje?"
Kasuku:"Kwa kweli nitafikiria
huyo ni MUME WAKO."
Dem:"Nikirudi na wanaume
wawili?"
Kasuku:"Hapo itakuwa MUME
WAKO na KAKA YAKO."
Dem:"Je nikirudi nyumbani na
wanaume watatu?"
Kasuku:"Hao watakuwa MUME
WAKO,KAKA YAKE MUME WAKO na
KAKA YAKO."
Dem:"Vipi je nikirudi nyumbani na
wanaume wanne?"
Kasuku:"Aarggh!..Kudadeki!!! Lete
hilo beseni la
maji....nilishakwambia huyu dada
ni Changudoaaaaaa..!!!"