Kashai Sekondari Bukoba, shule maarufu isiyokuwa na Computer, Printer wala Flash Disk

Kashai Sekondari Bukoba, shule maarufu isiyokuwa na Computer, Printer wala Flash Disk

Mnusaji

Member
Joined
Feb 16, 2012
Posts
67
Reaction score
22
Ukiwakuta wahaya kwenye majukwaa ya siasa na majigambo utashangaa aisee

Wadau kuna kitu kinashangaza sana. Kwa yeyote aliewahi kishi Bukoba Mjini atakuwa anapajua vilivyo kashai. Ni kata yenye wakazi karibia asilimia 40% mji mzima. Pia ndiko wanakotoka watu kama Meya wa zamani ..Mzee Amani, pia ndiko watu kama Abdallah Bulembo inakosemekana ndo uwanja wa nyumbani, watu kama Gracian Mukoba eti wanatokea maeneo hayo ma wengine wengi maarufu pia ndipo kiwanda cha maji ya ASILIA ambacho eti kinamilikiwa na Karamagi ambacho kiko nyuma a shule kipo.

Cha kushangaza sana ni kuwa shule hiyo haina hata diskette......vijana wa siku hizi hawajui diskette, shule haina flash disk wala printer wala desktop..............ila maajabu ni kuwa shule hiyo ina mtambo wa internet hapo nje!!!! tena mkubwa tu. Najiuliza sana ndugu zangu wa Bukoba na mikwara yooote waliyonayo maeneo ya Mbezi beach, huko kimara, na maeneo yooote huko dar na hata nje ya nchi, shule kama ile maarufu mjini haina hata flash. Binafsi najitolea flash naenda kuitupa mlangoni kwa Headmaster maana aibu hii.
 
Kashai Secondary haiwezi kuwa miongoni mwa shule maarufu kwa mkoa wa Kagera wala Bukoba Mjini. Kahororo, Ihungo,Bukoba Sec, Rugambwa hizo ndo shule maarufu, hicho kishule ulichokitaja ni cha kata tu.
 
Kashai Secondary haiwezi kuwa miongoni mwa shule maarufu kwa mkoa wa Kagera wala Bukoba Mjini. Kahororo, Ihungo,Bukoba Sec, Rugambwa hizo ndo shule maarufu, hicho kishule ulichokitaja ni cha kata tu.

Ok.........hizo shule haziko katani............je ni sawa hiyo shule kutokuwa na flah disk...........pia we uko wapi.........
 
mama anna tibaijuka kashindwa kujenga hata shule moja ya boarding ya kisasa yenye facilities zote kwa ajili ya wasichana wa bukoba kagera

yeye anajenga shule kwa ajili ya familia za matajiri zenye uwezo wa kulipia ada ya mamilioni

kwa nini asijenge shule akaikabidhi.serikalini kwa ajili ya wasichana? anajimilikisha shule ili alipishe ada kubwa
 
ukilielewa kabila lao wakazi wa eneo hilo huwez pata shida kujiuliza maswali mengi
 
mama anna tibaijuka kashindwa kujenga hata shule moja ya boarding ya kisasa yenye facilities zote kwa ajili ya wasichana wa bukoba kagera

yeye anajenga shule kwa ajili ya familia za matajiri zenye uwezo wa kulipia ada ya mamilioni

kwa nini asijenge shule akaikabidhi.serikalini kwa ajili ya wasichana? anajimilikisha shule ili alipishe ada kubwa
Asante ndugu ila hayo gharama.......jamani shule haina hata printer
 
kahiyo kipimo cha Wahaya ni secondary ya Kashai kuwa au kutokuwa na komputa,printer au disket ??? hujui ufanyalo
 
kahiyo kipimo cha Wahaya ni secondary ya Kashai kuwa au kutokuwa na komputa,printer au disket ??? hujui ufanyalo

Kipimo chetu wahaya ni kuweka majina yetu kwenye plate number za magari
 
Inaonekana mtoa mada either ni mwalimu au ni mwanafunzi wa hapo
 
Ukiwakuta wahaya kwenye majukwaa ya siasa na majigambo utashangaa aisee

Wadau kuna kitu kinashangaza sana. Kwa yeyote aliewahi kishi Bukoba Mjini atakuwa anapajua vilivyo kashai. Ni kata yenye wakazi karibia asilimia 40% mji mzima. Pia ndiko wanakotoka watu kama Meya wa zamani ..Mzee Amani, pia ndiko watu kama Abdallah Bulembo inakosemekana ndo uwanja wa nyumbani, watu kama Gracian Mukoba eti wanatokea maeneo hayo ma wengine wengi maarufu pia ndipo kiwanda cha maji ya ASILIA ambacho eti kinamilikiwa na Karamagi ambacho kiko nyuma a shule kipo.

Cha kushangaza sana ni kuwa shule hiyo haina hata diskette......vijana wa siku hizi hawajui diskette, shule haina flash disk wala printer wala desktop..............ila maajabu ni kuwa shule hiyo ina mtambo wa internet hapo nje!!!! tena mkubwa tu. Najiuliza sana ndugu zangu wa Bukoba na mikwara yooote waliyonayo maeneo ya Mbezi beach, huko kimara, na maeneo yooote huko dar na hata nje ya nchi, shule kama ile maarufu mjini haina hata flash. Binafsi najitolea flash naenda kuitupa mlangoni kwa Headmaster maana aibu hii.
Kwanini unapenda kuunganisha mambo hata yasiyo na miguu? na je huko mahospitalini kusiko na dawa nalo ni tatizo la wahaya? hatuwazuii mtuseme lakini tunawashauri pia elimu mnazosoma ziwasaidie kuelewa mambo mengi pia. Naona wewe hata ukifika nyumbani fulani kwa mhaya fulani ukakuta hana kijiko utakuja hapa kuwasema wahaya hawana vijiko makwao. As if sehemu moja ama mtu mmoja ndo kabila la wahaya, kwani hakuna shule zingine zina hivyo vitu mkoa mzima, ama ulitaka kila shule kila kata kila eneo mkoa mzima kulingane? Kama akili yako iko hivyo basi ina matatizo

Karibuni tuwaseme wahaya!
 
Kashai Secondary haiwezi kuwa miongoni mwa shule maarufu kwa mkoa wa Kagera wala Bukoba Mjini. Kahororo, Ihungo,Bukoba Sec, Rugambwa hizo ndo shule maarufu, hicho kishule ulichokitaja ni cha kata tu.
Aliambiwa kila kitu atakachokiona ni maharufu, sasa leo kaja na mpya anaongelea kishule cha kata eti ndo shule kubwa. Yawezekana kaiona ni bonge la skuli hapo town
 
Aliambiwa kila kitu atakachokiona ni maharufu, sasa leo kaja na mpya anaongelea kishule cha kata eti ndo shule kubwa. Yawezekana kaiona ni bonge la skuli hapo town
Maharufu ni maarufu.
Na wewe unahusika na flash kwa lugha hiyo.
 
Ukiwakuta wahaya kwenye majukwaa ya siasa na majigambo utashangaa aisee

Wadau kuna kitu kinashangaza sana. Kwa yeyote aliewahi kishi Bukoba Mjini atakuwa anapajua vilivyo kashai. Ni kata yenye wakazi karibia asilimia 40% mji mzima. Pia ndiko wanakotoka watu kama Meya wa zamani ..Mzee Amani, pia ndiko watu kama Abdallah Bulembo inakosemekana ndo uwanja wa nyumbani, watu kama Gracian Mukoba eti wanatokea maeneo hayo ma wengine wengi maarufu pia ndipo kiwanda cha maji ya ASILIA ambacho eti kinamilikiwa na Karamagi ambacho kiko nyuma a shule kipo.

Cha kushangaza sana ni kuwa shule hiyo haina hata diskette......vijana wa siku hizi hawajui diskette, shule haina flash disk wala printer wala desktop..............ila maajabu ni kuwa shule hiyo ina mtambo wa internet hapo nje!!!! tena mkubwa tu. Najiuliza sana ndugu zangu wa Bukoba na mikwara yooote waliyonayo maeneo ya Mbezi beach, huko kimara, na maeneo yooote huko dar na hata nje ya nchi, shule kama ile maarufu mjini haina hata flash. Binafsi najitolea flash naenda kuitupa mlangoni kwa Headmaster maana aibu hii.
Wewe kama mdau unafanya nini kuhusu hilo????
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom