Karume na Seif waanza pandisha jeki


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Tegeni sikio ,kuna msituko utawapata waTanganyika hivi karibuni kwani Karume na Seifu wanakaribia kuanza kuipandisha jeki Zanzibar na kuziba na kurepair viraka vyote vilivyosababishwa na Muungano bandia..
Wazanzibari tuhoi kwa matatizo yaliomo na yanayoikumba serikali ya Muungano inayoongozwa na asilimia 99.97 ya WaTanganyika.
Mida si mwingi tutauwacha Muungano kama ulivyo ila kila mtu na sukani yake.
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
1
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 1 0
Tegeni sikio ,kuna msituko utawapata waTanganyika hivi karibuni kwani Karume na Seifu wanakaribia kuanza kuipandisha jeki Zanzibar na kuziba na kurepair viraka vyote vilivyosababishwa na Muungano bandia..
Wazanzibari tuhoi kwa matatizo yaliomo na yanayoikumba serikali ya Muungano inayoongozwa na asilimia 99.97 ya WaTanganyika.
Mida si mwingi tutauwacha Muungano kama ulivyo ila kila mtu na sukani yake.


Dhambi ya ubaguzi itaitafuna Zanzibar kama unachosema kitatokea kwa staili unayofikiria. Hii si kanuni ya Mwalimu Nyerere bali ni kanuli ya historia (Mwalimu Nyerere, 1995)
 
N

Ngala

Senior Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
160
Likes
5
Points
0
N

Ngala

Senior Member
Joined Sep 30, 2009
160 5 0
Kila mtu na sukani yake sawa.lakini ukiacha jazba na kutuliza kichwa ukawaza na kuwazua ni upande upi ulotegemezi kwa mwenzie? Angalia temeke tu wapemba walivyojazana na frem zao nini namanga kkoo masaki hadi ubungo. Nie ni wafadhilaka mmezoea KUUTIA KASI BORAYEISHE ALAAAA tugawane fito uchuguzi ukifika wake zenu wabara mwawatimua Mpaka mmalize chaguzi zenu ndo ubinadam gani huooo ati ammy.MBONA KULALA AAG .........endeleeni kuramba sijui mwaramba nini
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Mwiba,
Karibu tena JF. Umepotea siku nyingi.
 
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
3,183
Likes
20
Points
133
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
3,183 20 133
Mwiba mbona unafanya harrraaaka saaana ungeacha ikawa sapraiz mna mashushu humu watazimwaga si mda...bai za wei, nawapongeza Seif na Karume kwa hatua hii mpya saana, ila isije kuonekana kuwa Karume ni CCJ maana amechooooooooka kupelekwa pelekwa kama gari la mgojwa.idumu zanzibar zidumu fikra za wazee na masheikh wetu wema, amina
 
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
3,183
Likes
20
Points
133
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
3,183 20 133
[/SIZE]

Dhambi ya ubaguzi itaitafuna Zanzibar kama unachosema kitatokea kwa staili unayofikiria. Hii si kanuni ya Mwalimu Nyerere bali ni kanuli ya historia (Mwalimu Nyerere, 1995)
Mtu mzima hatishwi nyau, achana na mawazo ya ujamaa na kujitegemea yeshapitwa na wakati wenzako wala nchi ww umeachiwa bendera na shina la chama pole ngosha.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,305
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,305 280
Mwiba karibu tna JF baada ya muda mrefu

NJe ya muungano hakuna Zanzibar yakhe, hapo patakuwa na serikali ya muungano (Tanganyika na Unguja), alafu patakuwa na Jamuhuri ya watu wa Pemba ambayo ndio miaka nenda miaka rudi Ahmadi anaifukuzia kwa presha kutoka kwa wenye Nchi (Sultan wa Oman), Karume anaweza fanya hivyo kwani watu wa Pemba ni Ami zake na ukoo wetu siye waarabu unakuwa na nguvu upande wa mama, kwa hiyo KArume na Ahmad waweza fanya hivyo yakhe
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
1
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 1 0
Mtu mzima hatishwi nyau, achana na mawazo ya ujamaa na kujitegemea yeshapitwa na wakati wenzako wala nchi ww umeachiwa bendera na shina la chama pole ngosha.
Mkuu yale si maneno yangu, nakumbukia tu aliyosema Mwalimu. Thibitisha hapa kuwa Wazanzibari hawafaidiki na Muungano. Pia kumbuka kwetu sisi Wabara kuvunjika kwa pakacha ni nafuu ya mchukuzi.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Likes
628
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 628 280
Mwiba, habari za jela. Naona kifungo kilikuwa kirefu sana.

This is OLD STAFF. Tumeshazisikia sana hadi zimeleta ukakasi.

Furahisha tu JF Mkuu
 
F

Falconer

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
662
Likes
136
Points
60
F

Falconer

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
662 136 60
hhahhhahhhhhaaaaaaaahhhhhhhaaaahahhahahahahhahahahaha:
Isipowasha hunyeza
ooohoohohoohoohohoohooooohhhhhhh
Hata kama sikweli lakini kiberiti kinatikiswa.
 
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2006
Messages
1,748
Likes
253
Points
180
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2006
1,748 253 180
DSC_2122.JPG


Wazanzibari waache kulaumu bara kwa kila kitu, tatizo Zanzibar sio bara bali uvivu wao.

Hebu angalia hilo kaburi linaombewa na viongozi huku magugu yakiwa yamejaa na, mbaya

zaidi, hao viongozi wanaona sawa tuu . Tatizo la Zanzibar ni UVIVU, muungano mnautumia

kama scapegoat tuu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,756
Likes
7,643
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,756 7,643 280
Hamna lolote lile.. tumeshayasema haya hapa lakini Zanzibar haitoki kwenye Muungano na hakuna kiongozi wa Zanzibar mwenye akili timamu anayeweza kuja na proposal hiyo. Msishangae kundi hilo zima likajikuta linaishia Maweni..
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
41
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 41 0
Akiingia Maalim Seif Ikulu kitu cha kwanza ataomba aimarishiwe ulinzi kutoka bara. Kitu cha pili ataomba na kufanya kila awezalo Kuimarisha muungano. Je can anyone guess kwa nn Maalim au CUF watahuitaji Muunangano zaidi wakiingia Ikulu ?
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,336
Likes
139
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,336 139 160
Mie naona heri Zanzibar iwe nchi tu, kwani si kuna talaka katika ndoa au?
 
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
727
Likes
6
Points
35
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
727 6 35
DSC_2122.JPG


Wazanzibari waache kulaumu bara kwa kila kitu, tatizo Zanzibar sio bara bali uvivu wao.

Hebu angalia hilo kaburi linaombewa na viongozi huku magugu yakiwa yamejaa na, mbaya

zaidi, hao viongozi wanaona sawa tuu . Tatizo la Zanzibar ni UVIVU, muungano mnautumia

kama scapegoat tuu.
Hivim ni kaburi la nani hili?
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,659
Likes
1,974
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,659 1,974 280
Tegeni sikio ,kuna msituko utawapata waTanganyika hivi karibuni kwani Karume na Seifu wanakaribia kuanza kuipandisha jeki Zanzibar na kuziba na kurepair viraka vyote vilivyosababishwa na Muungano bandia..
Wazanzibari tuhoi kwa matatizo yaliomo na yanayoikumba serikali ya Muungano inayoongozwa na asilimia 99.97 ya WaTanganyika.
Mida si mwingi tutauwacha Muungano kama ulivyo ila kila mtu na sukani yake.
Nawatakia nguvu za kutosha wahusika katika hilo zoezi la kuipiga jeki Zanzibar.Waangalie tu wasituletee earthquake maana tumeshashuhudia za kutosha.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,659
Likes
1,974
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,659 1,974 280
Hamna lolote lile.. tumeshayasema haya hapa lakini Zanzibar haitoki kwenye Muungano na hakuna kiongozi wa Zanzibar mwenye akili timamu anayeweza kuja na proposal hiyo. Msishangae kundi hilo zima likajikuta linaishia Maweni..
Kuna watu wanaota ndoto za mchana kweupe...ngoja tuwaache waendelee kuziota.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,666
Likes
27,501
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,666 27,501 280
Tegeni sikio ,kuna msituko utawapata waTanganyika hivi karibuni kwani Karume na Seifu wanakaribia kuanza kuipandisha jeki Zanzibar na kuziba na kurepair viraka vyote vilivyosababishwa na Muungano bandia..
Wazanzibari tuhoi kwa matatizo yaliomo na yanayoikumba serikali ya Muungano inayoongozwa na asilimia 99.97 ya WaTanganyika.
Mida si mwingi tutauwacha Muungano kama ulivyo ila kila mtu na sukani yake.
Nafurahi sana jinsi Mwiba unavyopenda kujifurahisha kwa kujipa matumaini ambayo, kamwe na asilan hayawezi tokea, ila sio vio vibaya kuishi kwa furaha ya matumaini ya vifaranga vya kuku kuwa mtaruka kesho, na matumaini hayo kwa kuku huendelea mpaka siku ya kuchinjwa na kufanywa kitoweo.

Kwa mujibu wa katiba, ile kufikiria tuu kuvunja Muungano ni uhaini, Alhaj Aboud Jumbe alipo panafahamika na yaliyomkuta yanaeleweka. Sijadhi kama bado kuna viongozi wengine, wanaotaka kufuata nyayo za simba.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Duu hizi ni ndoto za alinacha.....nimesikia Seif is sick na ameahirisha safari akiwa uwanja wa ndege.
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Mtoto akililia uwembe mwache umkate
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,816