Karibuni tupate chochote kitu asubuhi hii....!!!!


MNANSO

MNANSO

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
1,767
Points
2,000
MNANSO

MNANSO

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
1,767 2,000
Hapa nakula vitumbua wewe unanionyesha supu, sio vzr
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,861
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,861 2,000
Nimeshagonga kiporo safi cha seleboboo nipo vizuri.
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,976
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,976 2,000
Safi mkuu mwili huwa haujengwi kwa matofari bali kwa lishe bora na wewe pia karibu
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,143
Points
2,000
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,143 2,000
Mimi nimeanza na uji wa ngano kwa chapati.
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top