Karibuni muanze kutafuta viwanja. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni muanze kutafuta viwanja.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ringo Edmund, Jun 30, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,895
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wadau karibuni muanze kutafuta viwanja 2050 si mbali.
     

    Attached Files:

  2. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,887
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    day dreamer
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 10,228
    Likes Received: 13,671
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha Bas Dar kutakuwa na Train za umeme zinatembea juu kwa juu. Umenifurahisha sana
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,758
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huna kazi?????????????????????. Wagonjwa wanataabika huku wewe unaleta mzaha.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,574
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    Mtu asifanye jambo kisa wagonjwa wanataabika? Kila jambo kwa wakati!
     
  6. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,643
    Likes Received: 2,113
    Trophy Points: 280
    Hapo ni Los Angels.
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,033
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    a day dream
    [​IMG]
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,025
    Likes Received: 3,929
    Trophy Points: 280
    nifanyie mpango lakini kiwanja changu kiwe marangu ndo poa...............lakini siyo marangu mtoni.
     
  9. sister

    sister JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,025
    Likes Received: 3,929
    Trophy Points: 280
    inaelekea kwenu mtu akiumwa basi ukoo mzima unaumwa.......akuna cha kufanya mambo mengine wala nini........
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,758
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Aika sana. Shimbonyi shapfo?
     
  11. sister

    sister JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,025
    Likes Received: 3,929
    Trophy Points: 280
    mie siyo mchaga...........hapo sijaelewa kitu.
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,731
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mladi wa kigamboni umeamia moshi
     
  13. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    watu wanaokaa Dar na hawajawahi kutoka Tz utawajua tuu,kila kitu Tz wanaona ni dar.mara huo ni mradi wa dar mara dar kutakua na treni za umeme...
    muwe mnatembea mnatoa ushamba,unaona dar kama ndo mbinguni
    Dar kwa Tanzania tuu ukitoka Tz Dar si kitu chochote,Halafu Dar haitaprosper forever,another city shall rise in the future
     
  14. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,353
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nice photoshoping
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,897
    Likes Received: 2,317
    Trophy Points: 280
    Kweli its a day dream!!!
    Nimepita Moshi about 2 weeks ago nikitokea Singida,Arusha then Moshi.
    Moshi is definately NOT changing.
    It is as if it has stunted, and refused to grow.
    Bado ni mji ule ule wa zamani na haibadiliki.

    Tofauti sana sana na Arusha ambayo kila kukicha inabadilika.
    Sababu?
    Utaambiwa wenyeji wa Moshi hawapendi kuuza ardhi kwa wawekezaji wa nje, na hivyo basi kufukuza uwekezaji.
    Pole Moshi, but is this true?
     
  16. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 977
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umewasiliana na wanamipango miji wa nchi hii na hasa wa pale moshi in particular?
     
  17. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 4,379
    Likes Received: 3,337
    Trophy Points: 280
    I wish....
     
  18. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 10,236
    Likes Received: 4,922
    Trophy Points: 280
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,692
    Likes Received: 12,736
    Trophy Points: 280
    Kama manzese
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Mzee Ndesa alilalamika bungeni wakati anajadili budget ya Pinda kuwa pale Moshi kuna mwanamama mmoja mkurugenzi wa Manispaa ni jeuri kiasi kwamba hafuati maagizo ya madiwani hivyo angefaa kuondolewa; alishangaa kwanini huyo mama mwenye miaka zaidi ya 60 alikuwa anapewa mkataba wa kuendelea ingawa utendaji wake ni duni!! Pengine ndio maana Moshi haiendelei kwa magamba kumuweka mkurugenzi Moshi afifishe maendeleo!!Hizo ndio mbinu zao, kule Mbeya walimuweka Mwakipesile kama RC ; kwa muda wote aliokaa katika wadhifa ule kazi yake kubwa ilikuwa ni kubaka maendeleo ya Mkoa wa Mbeya!!
     
Loading...